Arafat Dj: "Kwa kile nilichoishi, siamini tena mtu"

Ili kuwa na uwezo wa kudhibiti udhibiti wa mazingira ambayo unayoishi, ili uweze kuathirika, lazima uendelee kufanya vizuri. Hiyo, Arafat Dj alifanya hivyo. Kwa miaka mingi, amechukua vitendo vyema na kuwasaidia watu wengi kukabiliana na matatizo waliyokuwa nayo: wasiwasi wa fedha, matatizo ya makazi, chakula ... Ushuhuda ni nyingi.

Soma pia: MHD: Miezi 4 baada ya kufungwa kwake, fidia matukio ya 5 ambayo yalibainisha kipindi hiki

Vipande vilivyopigwa makofi na Wao Ivorians, kabla ya kupatwa na wakati maumivu. Bwana wa YoroGang aliteseka uovu, udanganyifu, unafiki na wivu wa jamaa zake. Mambo ambayo, kwa mujibu wake, imemsababisha tena kumwamini mtu.

Walificha chini ya vazi la urafiki ili kunidhuru. Walitaka kunifanya. Kwa miaka mingi, nilisaidia, kuwalisha, kuwaacha watu wengi ambao niliwapenda. Nilifungua moyo wangu na milango ya nyumba yangu. Sikuzote nilifikiri ninaweza kufanya vizuri. Wazazi na marafiki zangu waliponiambia kuwa waangalifu, niliwaambia nimewaamini ndugu zangu. Kwa sababu, kwa ajili yangu, walikuwa. Hiyo, mpaka niona kwamba mwisho kweli alitaka hasara yangu Arafat Dj alituambia.

Soma pia: Mama wa Dj Arafat wakati wa kuzaliwa kwa mama wa DJ Kedjevara: "Hapa ni familia yangu ya pili"

Kisha ongeza:

Furaha yangu na furaha yangu, ambayo nilishirikiana na watu wale ambao niliwaona kama ndugu zangu, walikuwa kwao udhaifu. Wao walidhani na kuomba mchana na usiku kwa ajili yangu kuanguka. Kwa watu hawa, nililazimika kulia na kuwa si furaha. Ndege, uongo, uchawi, udanganyifu, unafiki, wivu ... ni kweli huzuni, lakini nilipoteseka sana na uovu wa mwanadamu. Ikiwa nimebadilika leo, ni kwa sababu ya kila kitu ambacho nimeishi na niishi. Mimi sio monster na marafiki zangu wote wanajua. Ni tu kwamba mimi tena kumwamini mtu ".

KOKOA Stéphane

Maoni

Maoni

Makala hii ilionekana kwanza https://www.abidjanshow.com/people/actu/arafat-dj-avec-ce-que-jai-vecu-je-nai-plus-confiance-en-lhomme