Chimène Badi alikosoa kwa "jesters" wakati wa Eurovision Destination: "Ilikuwa inaongezeka sana"

Januari iliyopita, Chimene Badi walishiriki katika msimu wa pili wa Eneo la Eurovision, pamojaEmmanuel Moire et Bilal Hassani. Ikiwa hakuwa na kushinda nafasi yake ya kuwakilisha Ufaransa kwenye Contest Song Contest, mwimbaji hakuwastahili, kwa kuweka nne. Katika mahojiano na Gala, mkalimaniKati ya sisi kurudi kwenye ushiriki huu ambao unaendelea kumbukumbu tofauti.

"Katika 'Destination Eurovision', [nimekuwa lengo la wapinzani] kutoka kwa ujinga na jester ambao wanachanganya kila kitu, kwa sababu mwisho wa mashindano utafanyika katika Israeli. Ilikuwa ikiruka chini kiasi kwamba niliruhusiwa kujibu. Lakini imesimama haraka iwezekanavyo anaelezea mwimbaji wa miaka 36. Chimene Badi pia alirudi kwenye maandamano ya Bilal Hassani, akihakikishia kuwa ameelewa kutoka wiki ya kwanza ya ushindani kwamba michezo tayari imefanywa.

Kati ya wivu na chuki

"Nilikuwa na hakika angeenda kushinda" alikiri. Chimene Badi pia alitaka kumtetea mwimbaji mdogo, ambalo lilishughulikiwa na utata mkali baada ya kufutwa kwa tweets zake za kupambana na Sememiti: "Katika miaka ya 14, tuna haki ya kufanya makosa. Nilitarajia kuchukua bei ya juu, kwa sababu hiyo ndiyo utawala wa mchezo. Wivu daima ni karibu na chuki" alitoa maoni kwa mwimbaji.

Usikose makala yoyote ya Closermag.fr kwa kupokea moja kwa moja tahadhari kupitia Mtume

Makala hii ilionekana kwanza https://www.closermag.fr/people/chimene-badi-critiquee-par-des-bouffons-pendant-destination-eurovision-ca-volait-970046