Watu: Shemar Moore anasema Halle Berry alikuwa mwanamke wa kwanza wa kumpiga moyo wake, alikuwa kweli wazimu

Je! Kuna mpenzi mwenye moyo aliyevunjika ambaye hawezi kusahau Halle Berry? Nyota ya zamani yaUhalifu wa makosa ya jinai na shooter ya Hollywood Shemar Moore anazungumzia kuhusu uhusiano wao wa ajabu, sasa juu. Tuna shaka bado ana nafasi, lakini huwezi kujua!

Shemar Moore anasema Halle Berry alikuwa mwanamke wa kwanza kumpiga moyo wake, alikuwa kweli wazimuPicha za Getty / Ideal Image

Marafiki wa Shemar Moore

Moore alikuja na orodha ya kuvutia ya nyota za Hollywood. Alikuwa na uhusiano na Toni Braxton, Kimberly Elise na nyota ya Quantico Anabelle Acosta.

Pia alitoka na mifano kadhaa ikiwa ni pamoja na wa zamani wa Miss Lauriane Gilliéron na nyota yake Moto wa upendo Victoria Rowell. Kuna ushahidi mwingi wa mambo yake na Halle Berry. Walipigwa picha pamoja kwenye mazulia nyekundu katika miaka ya 90.

Potea kwa Halle Berry

Shemar Moore, ambaye ni mojawapo ya watu wavuti maarufu zaidi wa Hollywood, inaonekana si katika uhusiano kwa sasa, lakini labda kwa sababu moyo wake bado ni wa Halle Berry. Ndiyo? Hapana?

Katika mahojiano na Madamenoire, mwigizaji alikuwa waaminifu kuhusu uhusiano wake, kilikuwa ni kweli na nini ilikuwa tu uvumi wa uwongo.

Anakiri kuwa nje na Toni Braxton. Ilikuwa ni uhusiano wake wa kwanza wa Hollywood wakati alikuwa amechukua tu Moto wa upendo. Lakini ni Halle Berry ambaye alimshinda:

Yeye ni mwanamke wa kwanza kufanya moyo wangu uwapige. Nilipenda kwa Halle. Watu wengi sasa wanajua kwamba sisi tulikwenda pamoja, lakini tulipaswa kuweka siri kwa wakati kwa sababu alikuwa amekwisha talaka kutoka kwa David Justice. Nimefurahi daima kuhusu uhusiano huu. Nilivutiwa si tu na yale yaliyokuwa, lakini pia kwa sababu tulikuwa sawa sana kwa njia nyingi.

Yeye hatimaye tayari kupata nusu yake

Halle Berry ni mama wa watoto wa 2 na hawezi kufika, lakini mwigizaji anasema yuko tayari kuanza familia yake mwenyewe.

Moore anasema yuko tayari kuwa na washirika ambaye angeweza kushiriki maisha yake. Anasema pia kwamba angependa kuwa baba. Je! Hawa wawili wanaweza kurudi pamoja?

SOMA Pia: "Nataka kuwa mume wa ajabu": Shemar Moore, nyota wa Uhalifu wa Mahalifu, anaelezea maisha yake binafsi

Makala hii ilionekana kwanza FABIOSA.FR