Troy Deeney

WATFORD, Uingereza - Troy Deeney ataongoza nahodha Watford katika fainali ya Kombe la FA Jumamosi dhidi ya Manchester City (11h55, ESPN +) ili kuinua kikombe kwa kozi ya ajabu ambayo ilianza na kifungo chake kwa miezi kumi, katika 2012, kwa shambulio dhidi ya kundi la wanafunzi katika mji wa Birmingham.

Mtu huyu wa miaka 30, iliyotolewa baada ya miezi mitatu kizuizini hukumu baada ya kuonyesha majuto kwa tukio hilo, tangu iliyopita maisha yake na akawa takwimu muhimu kwa Watford wakati alipochukua uongozi wa EFL michuano ya kuwa na nguvu imara katika Ligi ya Pili.

Kwa Deeney akiandaa kwa ajili ya mchezo mkubwa wa kazi yake mwishoni mwa wiki hii, alizungumza na ESPN FC kuhusu haja ya kushinda matatizo ya maisha yake binafsi ili kuthibitisha kuwa inawezekana kutoka nje ya hali ngumu zaidi.

Mark Ogden: Tunajisikiaje sasa? nahodha wa Watford katika mwisho wa Kombe la FA huko Wembley,

Deeney: Hii ni moja ya michezo yao ambapo, kuangalia nyuma sasa, ya zamani yangu kukutana na kifalme (Prince William) na mambo kama hayo, ni kweli akili wakati unafikiri juu yake. Sisi ni wa nje wa nje, lakini wakati huo huo, ninafurahi sana na mafanikio haya.

- Kwenda jela ilikuwa baraka kwa kujificha - Deeney
- Marcotti: unahitaji kujua kuhusu mwisho wa Kombe la FA

Ogden: Unasema juu yako ya zamani na ni hadithi ya kushangaza ili kuondokana na shida ili kuongoza timu katika mwisho wa Kombe la FA Tuambie kuhusu hilo - umetumia wakati wa gereza katika 2012.

Deeney: Mimi ni mtoto wa kawaida tu, anakuja kutoka mazingira ya mijini. Nilifanya tu mtoto mdogo. Nilikuwa mtoto mwenye furaha, mtoto mwenye furaha sana, lakini mazingira yalikuwa yamebadilisha sana. Mimi bado ninafurahi sana, lakini nilikuwa na upande mwingine kwa ajili yangu, ni wazi, kwamba siipendi kuleta nje. Ili kurudi 2012, ilikuwa mwaka mbaya kwa ajili yangu. Mimi pia nimepoteza baba yangu, kwa hiyo nimemzika kwa wiki kabla ya kufungwa kwa sababu niliweza tu kujisikia hisia hii yote, kunigusa kwa bidii.

Nilipofika jela, ilikuwa ni baraka kwa kujificha kwa sababu imenifanya kupima tena na kuangalia ni nani mimi kama mtu. Ilifungua njia mpya ... kama kuona mwanasaikolojia na kwa kweli nikabiliana na shida zangu kwa sababu nilinywa mengi pia. Nilikuwa nadhani kwamba nilikuwa nikijali vitu, lakini nilikuwa nikinywa na ilikuwa na athari ya athari.

Tangu kutolewa kwangu kutoka gerezani, siku zote nimefanya makosa kila siku, usidanganye mimi, mimi si malaika, lakini makosa yangu ni ya kawaida, kama kusahau kwenda kwenye duka wakati missus inauliza au usitupe makopo ya takataka, nk.

Ogden: Watu wengine huenda jela na hayabadili, lakini umetumia muda wako kuandika mambo unayohitaji kufanya na kutazama nini

Deeney: Ndio, na ndivyo ninafanya sasa. Mimi daima nambamba na hilo. Nina changamoto za miezi mitatu, ikiwa ni fedha, kupoteza uzito - kile nilichokifanya kila wakati ni kuweka lengo kwangu kwa sababu nadhani jambo baya zaidi mtu yeyote anaweza kufanya ni kuwa anaishi na literally kama: "Maisha yanaendelea," na wanaendelea kufanya hivyo na kabla ya kujua, unarudi kwenye njia zako za zamani.

[Baada ya gerezani] nilikatwa pombe na mchezo, nilivunja mwenzi wangu wa zamani, nilikuwa na missus mpya ambayo haijasaidia hakuna. Ananiambia tu jinsi ninavyo.

Kila mtu alinishutumu, ndivyo nilivyohitaji, watu wanapaswa kuniambia "hawezi kufanya hivyo tena, yeye ni mzee sana sasa, unapaswa kumkimbia" ni kama "nitakuonyesha. "Kwa hiyo, nina jiwe la tatu na nusu sasa na nina ndevu na kila kitu. Dunia nzima imebadilika.

Ogden: Baada ya kupelekwa gerezani, je, wewe uliogopa kuwa nje ya mchezo? Watford alikuwa na wewe, lakini inaweza kuwa tofauti.

Deeney: Mali mpya yalichukua udhibiti kwa wakati mmoja. Mnamo Agosti, tulikuwa na wachezaji wa 42 wakati huo. Walikuwa wakinunuliwa, kununuliwa, kununuliwa, na nilikuwa nikitoka mwezi wa Septemba, hivyo mwishoni mwa Agosti, ilikuwa inaonekana kama "ni nani huyu namba 9, yuko wapi?" "Walikuwa na mazungumzo na wakala wangu na, kwa shukrani, [meneja] Gianfranco Zola alinijua. Lazima awe na mawazo, "Yeye ana talanta, angalia kile alichopokuwa akipotoka." Na wakati huu, [Watford] hawakulipa, kwa hiyo hakuwapa kitu.

Kwa hiyo nilitoka Jumatano, nikaingia ndani ya klabu, nikilitangaza mwenyewe - nilikuwa kwenye studio. wakati huo, nilikuwa na dirisha la saa sita - nilikuwa na mazungumzo mafupi na Zola na kusema, "Nilifanya makosa, lakini ninamaanisha biashara sasa. Alisema, "Kuna nane mbele na wewe ni namba tisa," lakini nikasema, "Sawa, ni baridi, lakini haitaka muda mrefu."

Nilikuwa na matumaini wakati huo. Nilikuwa nje ya gerezani, nywele zangu ni kubwa sana, nilikuwa kubwa pia kwa sababu yote niliyoweza kufanya [gerezani] ilikuwa uzito na kushinikiza, kwa hiyo nikamwambia ape wiki kuendesha mwenyewe kwa wiki.

Nilikuwa nikienda kutoka Birmingham, kuingia, kufanya kila kitu - kukimbia, kufanya mazoezi, kupumzika, kila kitu, kumalizia saa tano, kuinuka kwa muda wangu wa saa saba, kwenda kulala Mara nyingine tena, ndivyo nilivyofanya na, siku za 10 baada ya kuchapishwa, nilifunga mshindi dhidi ya Huddersfield.

- United inahitaji City kushinda FA Cup ili kuepuka machafuko ya mechi
- Ni nani anayehitimu Ulaya kama Ligi Kuu?

Ogden: Kwa hiyo uliweka alama ya kugeuka?

Deeney: Kutoka hapo juu, wengine ni historia, lakini kwa ajili yangu, unafikiri juu yake, kwa sababu kulikuwa na vikwazo vingi nyumbani. Au, nilikuwa na furaha sana kufanya kwa kuendesha na marafiki zangu wote kutoka nyumbani, kunileta vitabu, nilidhani mimi ni mtu, na nilikuwa hai kama shimo - labda njia bora ya kuelezea. Nilidhani sikuwa na upendeleo. Kisha jambo bora zaidi kuhusu hilo lilikuwa kunipatia kutumwa jela na kwa kweli kuona nani ni nani.

Kuhusu watu sita waliandika kwangu, watu watano walinipeleka fedha, na kisha watu wawili tu, kwa kweli wawili, walimwona Missus na mtu mdogo [Misuli] wakati huo ili kuona jinsi walivyofanya. Sitaki kamwe kufikia mahali ambapo ni lazima nione nani ni nani. Lakini sasa ninajua nani nani na nani ni karibu nami na nina ufahamu sana kuhusu hilo.

Ogden: Tuambie kuhusu tatoo zako na maana yake kuhusiana na yako ya zamani.

Deeney: My nan aliniandika shairi wakati nilipokuwa huko. "Nilipigana ngumu, nikamaliza kozi, niliweka imani." Aliniandikia hivi, kabla tu nilitaka kuingia, na nilisoma kabla ya kulala. Hiyo ni mmoja wao, endelea na usijui kamwe, umefanya makosa, lakini mambo yanaendelea kutokea.

Kisha nina baba yangu hapa [juu ya mkono wa kulia]. Baba yangu alikufa katika miaka 47 iliyopita, hivyo ingekuwa 2012 tena. Niligundua alikuwa na saratani mwishoni mwa Februari, mapema Machi, na alikufa Mei. Ilikuwa ni kipindi cha wiki nane wakati ambapo superhero yangu ilikuwa imetolewa.

Nina moja nyuma yangu, ambaye ni askari, ambaye ni kimsingi mimi, ninajaribu tu kufika nyumbani na kupumzika. Je! Unakumbuka kwamba filamu "Gladiator" wakati anatembea? Aina hii ya msukumo kwa suala la ndiyo, "Nina uchovu wa mapigano sasa. Ninataka tu kujifurahisha. "

Ogden: Je! Kuna nafasi ya tattoo ya FA Cup ikiwa unashinda Jumamosi?

Deeney: Ikiwa ndivyo, ingeenda mahali pote hapa! Naam, ikiwa tunashinda hiyo, nitauweka mahali fulani.

Ogden: Baada ya kushinda dhidi ya Wolves katika seminals, wewe alitoa mahojiano ambayo wewe alisema wewe ni ubinafsi katika kuzungumza juu ya nini maana yenu, lakini imeathiri watu wengi.

Deeney: Ninazungumza mengi, lakini siipendi kuzungumza juu yangu mwenyewe. Ninapenda kuzungumza juu ya kila kitu kingine, lakini wakati huu huumiza kwangu kwa sababu baada ya mechi, sikutaki kuwa na wavulana wowote tena. Inaonekana ni mbaya sana, lakini nilitaka kuona familia yangu. Mama yangu haadhibu michezo yangu, mke wangu alikuwa juu, wavulana wangu walikuwa juu, na ni kama, unajua, wakati kila mtu alikuwa na wewe wakati wa wakati mbaya?

Kwa Instagram na yote ambayo sasa, kila mtu anadhani kwamba maisha ni kamilifu, lakini kuna siku ambazo ninaendelea na nina hali mbaya au nimekuwa mafunzo duni bila kujali nini, mimi Mimi niko katika hali mbaya - ndio ambao wanapaswa kusimamia na kuona kwa sababu mimi si mvulana mzuri wakati nina hali mbaya. Sio tu kuzungumza na watu na nikajikataa na, bila shaka, pia huathiri siku yao, hivyo nilitaka kuwa pamoja nao tulikuwa na wakati mzuri.

Nilikuwa katika hali ya kutafakari. Kuna kuhusu miaka 13 iliyopita, nililipa ili kucheza soka. Unaona, labda katika 15, viwango vya 18 chini ya Ligi Kuu na nilikuwa nikilipa £ 10 kwa wiki ili kucheza soka na kuwa wavulana. Sasa mimi ni mkuu wa timu ya Ligi Kuu na fainali ya Kombe la FA. Ni kweli wazimu.

Ogden: Na sasa, uko katika fainali ya Kombe la FA dhidi ya timu ambayo iko kwenye taifa la taifa - huwezi kuwachagua mpinzani mkali, nadhani.

Deeney: Hapana, lakini hiyo pia ni jinsi Troy anavyofanya! Ninafanya kazi hiyo iwe vigumu iwezekanavyo, lakini hapana, nadhani tutazungumza tu kuhusu kile kitatokea ikiwa tunashinda mchezo. Hakuna udhuru basi. Sio, oh, umeshinda lakini haukucheza yoyote ya wavulana kubwa au kitu kama hicho. Lazima ufikia kiwango hiki cha ushindani na ucheze meneja bora wa kizazi hiki. Una baadhi ya wachezaji bora zaidi karibu nawe na kisha tunajaribu kuwazuia.

Lakini kwa ajili yangu, sio hofu. Angalia kila kitu tulichosema. Soka haitaniogopa au kucheza dhidi ya Man City ... kwa sababu ya kila kitu nilichokiona.

Ogden: Je, wenzi wako wa timu wana mawazo sawa kabla ya kuingia kwenye mchezo? [19659002] Deeney: Nadhani hivyo, kulingana na mazungumzo tuliyo nayo na watu. Na ni michezo, sio maisha halisi, na mara ngapi umepita kupitia historia ya michezo, iwe ni mpira wa miguu, ndondi au kitu kingine chochote, kuna kila aina ya mambo ambayo kutokea na kwenda, "ilitoka wapi? ? "Nitafurahia wakati huo, nitaenda kukutana na familia ya kifalme kwa mara ya kwanza. Samahani, lakini nina kushangaa kweli hii hutokea, ingawa [Prince William] ni shabiki wa Villa nitamruhusu aende!

Ogden: Je, unasema juu ya Prince William, mfalme wa baadaye?

Deeney: Ee, mfalme wa baadaye, lakini mimi ni shabiki wa blues na yeye ni shabiki wa Villa hivyo nitakwenda kumkamata kwa hiyo. Kila mtu ananiambia siifanye hivyo, lakini nadhani itabidi nifanye hivyo.

Ogden: Mechi zinazoanza na W katika mwisho wa Kombe la FA - Wimbledon alipiga Liverpool katika 1988, Wigan akampiga Man City katika 2013. , Watford ...

Deeney: Ndiyo, nadhani ni pale unapaswa kuamini. Ninakumbuka wakati Ben Watson alipofunga kichwa hiki [kwa Wigan katika 2013]. Unajua unatakiwa ujaribu bahati yako, unajua utahitaji kuwa karibu hadi dakika ya mwisho ya 10 au chochote, lakini wakati wowote tunapopata nafasi, tunapaswa tu alama na sisi lazima kuhakikisha sisi ni kliniki.

Vinginevyo, siku inaweza kuwa ndefu.

Makala hii ilionekana kwanza (kwa Kiingereza) juu http://espn.com/soccer/english-fa-cup/0/blog/post/3855413/troy-deeneys-long-journey-from-prison-to-the-fa-cup-final-with-watford