Adebayor anasema juu ya nguvu zake za kiroho: "Kama sniper risasi mimi, hakutaka kunipiga!"

Kama vile anavyoweza kutumbua chini, sana ni kiroho. Adebayor Sheyi, soka wa soka wa Togolese akarudi " hali ya kiroho Katika mahojiano na vyombo vya habari vya Dailymail.

« Amevaa vifuniko viwili vya Jeans, Emmanuel Adebayor hupiga magoti, anamaa nyuma na kuenea mikono yake. Yeye yuko katika chumba tupu katika uwanja wa Istanbul, lakini akili yake ni mahali pengine. Yeye ni kwenye uwanja wa Etihad, macho yake yanaangaza na kuifunga shamba kuelekea mashabiki wa Arsenal. Anasisimua. Anaona sarafu, chupa na vitriol inapita. Na hayana hoja inchi "Anasema vyombo vya habari.

« Ikiwa sniper angepiga risasi, hakutaka kunipiga risasi "Anasisitiza Adebayor ambaye anaendelea:" Nilikuwa katika eneo langu la kiroho. Kolo Toure aliniambia, 'Nilikuwa nikiangalia picha hiyo na haukutaa mara moja.' Sikujisikia tena mwanadamu. Matumizi mabaya yalikuwa mengi sana. Nilikuwa tayari kufa. Niliwaangalia tu na nilidhani, "Kuna mambo usiyoyafanya. »

Makala hii ilionekana kwanza http://www.culturebene.com/51121-adebayor-parle-de-sa-force-spirituelle-si-un-tireur-delite-me-tirait-dessus-il-ne-maurait-pas-abattu.html