Man City ni bora kuliko Liverpool - KDB

Kevin De Bruyne Alisema hakuwa na huruma kwa Liverpool baada ya Manchester City kuwapiga kwenye cheo cha Ligi Kuu kwa hatua moja kama walikuwa timu bora mwishoni.

Liverpool ilipoteza mchezo mmoja tu wa msimu. ili kumaliza pointi 97 - jumla ya juu kabisa iliyorekodi kwa mkomalizaji na takwimu ambayo ingekuwa ya kutosha kushinda cheo katika msimu wa karibu wa Ligi Kuu ya Kwanza.

Lakini waliinama kwa Jiji baada ya 14 Kushinda streak kukomesha msimu na De Bruyne inasema inathibitisha kwamba walikuwa bora kuliko timu ya Jurgen Klopp.

"Ni jitihada za ajabu [kutoka Liverpool] lakini hiyo ina maana kwamba tulikuwa bora kuliko wao mwishoni," alisema De Bruyne. aliwaambia waandishi wa habari. "Sijisikia huruma kwao, kwa sababu sidhani wangekuwa pia.

"Sidhani mtu yeyote alikuwa na huruma kuhusu njia tuliyoacha Ligi ya Mabingwa. Wewe huchukua. Najua jinsi wanavyojisikia kwa sababu utavunjika moyo. Tungeweza kujisikia sawa kama tulivyotokea. Lakini sisi bado ni washindani. Tunataka kushinda kama wanavyopata, lakini ninaweza kuelewa hisia zao.

- Mwisho wa Kombe la FA utafanyika lini?
- Ni nani anayestahili waziri mkuu katika Ligi ya Ulaya

"Hii ni maoni ya jumla ya wanariadha. Unahisi huruma kwa timu nyingine, lakini mwishoni, jambo muhimu zaidi ni kwamba ikiwa unacheza michezo ya kibinafsi, ni wewe mwenyewe, na wakati ni timu yako. ni timu yako. Vita ilikuwa nzuri. Lakini kusikia "pole" kwao huenda ukaenda mbali sana. "

Bosi wa mji, Pep Guardiola, alielezea kuondoka kwao kama "ukatili" baada ya Raheem Sterling dhidi ya Tottenham ilifukuzwa kufuatia maoni ya mwamuzi msaidizi video

. Jumamosi ( kuishi kwenye ESPN + saa sita mchana ET ) baada ya kushinda msimu wa Kombe la Carabao.

Sterling ilikua maili chache kutoka Wembley na ni kukataa kushinda medali yake ya kwanza ya Kombe la FA.

"Kuwa katika mwisho ni kubwa na watu wanaweza kusema ni kikombe kingine tu, lakini kwa ajili yetu, kuwa katika mwisho ni feat kubwa," Sterling alisema. "Tumekuwa tukijaribu kwa miaka kadhaa sasa, na hatukuweza kufanya hivyo na mwaka huu tukopo.

"Tunapaswa tu kuwa na chanya na jaribu kushinda. Ni nyara nzuri na ni nyara ambayo sijawahi kugusa na kwa bahati kidogo, ninaweza kupanda ngazi hizo na kupata mikono yangu juu yao.

"Tuna njia ndefu ya kwenda na tunajua jinsi itakuwa vigumu. dhidi ya timu ya ngumu sana kutoka Watford, lakini ni changamoto tunayokabili. "

Wakati huo huo, Guardiola alisema alitaka Leroy Sane kukaa Manchester City lakini anasema kwamba winger wa Ujerumani, ambaye anaanza kuwa mdogo

Bayern Munich imehusishwa na uhamisho wa majira ya joto kwa Sane, 23, ambaye bado ana umri wa miaka miwili kwenye mkataba wake wa sasa.

Vyanzo vimwambia ESPN FC kwamba Sane alikuwa karibu kuingia mkataba mpya Machi, lakini ameanza michezo mitatu ya Ligi Kuu tangu, ingawa Guardiola anasisitiza kuwa anataka kubaki na inapigana mahali pa kuanzia.

"Tumekuwa miaka moja na nusu kujaribu kusaini mkataba wake, tunataka," Guardiola aliiambia mkutano wa waandishi wa habari katika fainali ya Kombe la FA dhidi ya Watford.

"Ikiwa unataka kupanua mkataba [mtu] ni kwa sababu unataka. Huwezi kupanua mkataba wako kwa sababu hutaki.

"[Yeye hakuwa na kucheza] kwa sababu anapigana na Raheem Sterling na Bernardo Silva . Si rahisi. Ikiwa unataka kucheza katika Leroy, Sterling, Riyadh [Mahrez] Bernard hatuwezi kushindana kwa quad yenye vidole mbili tu.

"Wanapaswa kupigana na kucheza kama iwezekanavyo ili kunishawishi kuwaelezea. "

Lakini mkataba uliochaguliwa bado, Guardiola alikataa kuthibitisha kwamba Sane angeendelea kuwa klabu msimu ujao.

Vincent Kompany Wakati ujao hauna uhakika zaidi na mkataba wa nahodha wa Jiji ambalo linaisha mwishoni mwa msimu.

Mwisho wa Kombe la FA Jumamosi katika Wembley inaweza kuwa mwisho wake wa mwisho kwa klabu baada ya miaka 11 na maonyesho ya 359 kwa klabu hiyo. [19659002] "Siamini," alisema Guardiola swali kama hii itakuwa mechi yake ya mwisho. "Tulizungumza na V Inny na tutasema baada ya mchezo huu. Lakini maneno yangu hayatoshi kwa yale aliyoyafanya katika wiki za hivi karibuni na kwa kazi yake.

"Vinny alionyesha tena wakati alikuwa anafaa kile alichoweza kufanya. Ni bora. Tatizo ni kipindi cha Novemba hadi Februari na Machi. Tulipoteza mara nyingi kwa sababu hii. Wakati yeye ni sura, yeye ni ajabu. "

Makala hii ilionekana kwanza (kwa Kiingereza) juu http://espn.com/soccer/manchester-city/story/3855963/man-city-just-better-at-end-than-liverpool-kdb