Watu: Nabilla "mwisho wa maisha yake": karibu na machozi, anazungumzia matatizo yake ya ujauzito

Kuna miezi michache, nyota wa televisheni ukweli alitangaza mimba yake. Nabilla ambaye hivi karibuni kuolewa Thomas wake mpendwa Vergara anashiriki maisha yake kwa mashabiki na, bila shaka, yeye anaelezea kuhusu mimba yake juu ya mitandao ya kijamii.

Kabla ya kupanda hatua za Palais des Festivals huko Cannes, bibi arusi alipiga risasi sana. Kwenye ukingo wa machozi, brunette waliokabidhiwa juu ya matatizo yaliyosababishwa na mimba:

Nina pimples kila mahali, nadhani ni homoni! Nina baadhi ya uso wangu na nyuma yangu. Kuna siku ambazo haziendi sana. Mimi ni mwisho wa maisha yangu!

Anaendelea hivi:

Kabla ya Cannes ... Kwa bahati nzuri kuna babies! Dhana kwa wale ambao wana acne, ni lazima kuwa ya kutisha. I acidities nilitapika mara tatu tangu leo ​​asubuhi nina jino, nina damu ufizi, inashindwa mimi mimba! Ni ngumu ...

Licha ya shida, nyota ya Malaika inavyokubali kubaki chanya. Bila shaka mtoto huyu atakuwa zawadi bora zaidi ya maisha yake! Unafikiria nini?

Makala hii ilionekana kwanza FABIOSA.FR