Mwanamke mchanga huzaa katika chumba cha kulala usiku

264

Mwanamke mchanga aliye na umri wa miaka 19 alijifungua Jumatatu asubuhi kwenye kilabu cha usiku huko Toulouse, baada ya kupata maumivu ya tumbo ghafla. Klabu ya usiku itampa kiingilio cha bure kwa maisha ikiwa atarudi tena shuleni.

Baada ya kuzaliwa kwa mtoto huko RER A huko Paris, mvulana alizaliwa huko Toulouse usiku kutoka Jumapili hadi Jumatatu, wakati huu katika uwanja wa michezo wa usiku, wakati wa kufunga, kulingana na La Dépêche.

Mama huyo, mwanamke mchanga wa miaka 19, alijua kuwa alikuwa na mjamzito, na aliamua kwenda O'Club, uwanja wa michezo ya usiku kwenye barabara kutoka Agde kwenda Toulouse, ili kubadilisha maoni. Hakunywa pombe, kulingana na yule rafiki aliyeandamana naye, lakini alilalamika maumivu ya tumbo ghafla, na hakuweza kutembea tena wakati wa kufunga, hadi 5h30.

Ilikuwa mlinda usalama ambaye alionya mwenyekiti mwenza wa kilabu cha usiku. Ingawa wafanyakazi waliomba msaada, kazi ilikuwa tayari imeendelea, na timu ilikuwa na uwezo wa kusaidia msichana na Samu, ambaye aliwapa mwelekeo juu ya simu. "Msichana hakuwa na hofu lakini alikuwa na wasiwasi. Mtoto alitoka peke yake, "anasema mwenyekiti mwenza La Depeche. Ikiwa mtoto atarudi siku moja katika uanzishwaji, kilabu cha usiku kimeahidi kumpa "mlango wa bure wa maisha".

BFMTV

Makala hii ilionekana kwanza http://www.ocameroun.info/57572-57572.html

Maoni yamefungwa.