Kameruni: Reaction / Christian Penda Ekoka (mshirika wa Maurice Kamto): "Hakuna kitakachonizuia kwenda kuwasaidia watu wenzangu"

0 1

Kameruni: Reaction / Christian Penda Ekoka (mshirika wa Maurice Kamto): "Hakuna kitakachonizuia kwenda kuwasaidia watu wenzangu"

Rais wa kamati ya mpango wa kibinadamu Survie Cameroon alifahamisha hii Mei 13, 2020.

Christian Penda Ekoka ni wazi ameazimia kuendelea na vita yake! Imejitolea katika mpango wa kibinadamu Inayopona Cameroon Kupona Kameruni (SCSI), amekutana na Waziri wa Tawala za Kinyengo, Atanga Nji, anayeelezea shughuli hii kama "haramu"

Mnamo Mei 11, 2020, wafanyakazi wa kujitolea kutoka kwa hatua hii walikamatwa katika soko la Mokolo huko Yaoundé wakati walikuwa wakisambaza masks ya anti-Covid-19 na gels za hydroal alcoholic.

Siku iliyofuata, Mei 12, mwaka 2020, mwenyekiti wa kamati ya SCSI usimamizi na mweka hazina ya taifa ya Movement kwa Renaissance ya Cameroon (MRC), Eleza Fogue Tedom, walipokea barua za mwaliko, wakiwaamuru waripoti, Mei 14, 2020, kwa mwelekeo wa polisi wa mahakama kwa uchunguzi juu ya mpango huu.

Pamoja na hayo, mshirika wa Maurice Kamto bado amedhamiria kuendelea kwenye vita yake. Alifanya hivyo kujulikana kupitia akaunti yake ya Twitter mnamo Mei 13, 2020.

« Hakuna kinachonizuia kujiletea msaada wa watu wenzangu, ikiwa ni lazima na kwa uhuru wa vyama vyao vya kisiasa, kidini au kifalsafa. Na ni kwa roho hii kwamba nilikubali kuweka ujuzi wangu katika huduma ya SCSIAnasema.

Nakala hii ilitokea kwa mara ya kwanza kwa: http: //www.cameroon-info.net/article/cameroun-reactionchristian-penda-ekoka-allie-de-maurice-kamto-rien-ne-mempechera-de-me-porter- 372030.html

Kuacha maoni

Anwani yako ya barua pepe haitachapishwa.