Booba anamdhihaki La Fouine kwenye Instagram

0 2

Booba anamdhihaki La Fouine kwenye Instagram

Hii Mei 19, 2020, Booba kwa mara nyingine alionesha mhemko wa kudhalilisha kwenye Instagram. Kama kawaida, ameshinda mmoja wa wapinzani wake wa hadithi, La Fouine, machoni pa wote. Tunakuambia zaidi hapa chini!

Booba anacheka kwa uwazi La Fouine. Sio siri kwamba Booba anapenda kuwaibia maadui zake kwenye wavu.

Imetajwa kwa mapigano yake mengi na dharau inayodhaniwa, B2O haikosa nafasi ya kumtupia watu mioyo ambayo haina mioyoni mwake. Leo, orodha hiyo ni ndefu: Kaaris, Rohff, Fianso, Kalash, Mwalimu Gims au Damso, akawarudisha wote.

Kwa hivyo, maisha yake ya kila siku yamewekwa kwa kejeli au kejeli kwenye turubai, bila kupitia njia nne. Na leo, ni mpinzani wake wa milele La Fouine ambaye alimshambulia, mara nyingine tena. Ikiwa siku mbili zilizopita kaka mkubwa wa baba alikuwa katika vituko vyake, leo ndiye mchezeshaji kutoka Trappes.

Kwenye hadithi ya Instagram, alichapisha masaa machache iliyopita, picha ya mkalimani wa "Vivyo hivyo" kutoka kichwa hadi vidole. Hapo tu, aliweka picha ya pili, wakati huu akiongeza juu ya jozi yake ya viatu vya Yeezy. Anaandika katika hadithi:

"Njano", akimaanisha wimbo wake wa mwisho aliomshirikisha msanii ZED.

Booba, bado ni kama uchochezi kwenye mitandao yake ya kijamii.
Ikiwa miezi michache iliyopita, akaunti yake ya Instagram ilifutwa na wasimamizi wa jukwaa, DUC de Boulogne hakujifunza kutoka kwake.

Kila mara akimdhihaki, msanii huyo mwenye umri wa miaka 42 alianguka haraka katika makosa yake, na hiyo, kwa kudanganya wasimamizi wa Instagram.

Licha ya kuhusika kwake vikali katika mapambano dhidi ya Covid-19, na sura yake ya papa hen ilifunuliwa zaidi kuliko wakati huu.

Nakala hii ilionekana kwanza kwenye: https: //afriqueshowbiz.com/booba-provoque-a-nouveau-il-ridiculise-la-fouine-sur-instagram/

Kuacha maoni

Anwani yako ya barua pepe haitachapishwa.