Charlotte Dipanda hufanya tamko la kupendeza la upendo ambalo husababisha athari

0 3

Charlotte Dipanda hufanya tamko la kupendeza la upendo ambalo husababisha athari

Katika videogram, mwimbaji Charlotte dipanda anaacha ujumbe muhimu kwa mashabiki wake na umma. Yeye hufanya tamko nzuri ya upendo kwa mtu ambaye jina lake anapendelea kujificha.

Katika siku za hivi karibuni, athari nyingi zimezingatiwa kati ya mashabiki wa mwimbaji wa Cameroonia Charlotte Dipanda kupitia mitandao ya kijamii.

Athari hizi zinafuata tamko la upendo kwa mwanaume ambaye mwimbaji hajidhihirisha kitambulisho.

Hakika, siku chache zilizopita, Charlotte Dipanda, kocha wa The Voice Africa Francophone alionyesha video ya jina lake la mwisho chini ya mwelekeo wa lebo ya Universal Music Africa.

Katika wimbo, anawapa mashabiki wake mtindo wa kutosha wa macho ambao ni mchanganyiko wajinga wa Misic ya Dunia, Makossa na Afropop.

Kulingana na mashabiki wake, sio wimbo tu bali ni tamko la upendo kwa mtu maalum sana, hata ikiwa mwimbaji haukubali wazi, kila kitu kinaonekana wazi kwa maneno yake.

Charlotte anaimba upendo kwa maneno haya: "Wakati haipo, mtoto wangu, siishi"; "Nataka kupiga kelele mahali penzi langu, Na Tondi Oa".

Katika video hii, mwimbaji huacha ujumbe muhimu kwa mashabiki wake na umma, anatangaza upendo kwa mtu ambaye jina lake anapenda kulinyima.

Walakini, alipendelea kuweka utambulisho wa "Mwenye bahati". Itakumbukwa kuwa kwa kuwa wako kwenye kichwa "Kwa milele" na mdogo wa Mr. Shine mnamo Juni 2019, alikuwa hajafanya tena muziki.

Nakala hii ilionekana kwanza kwenye: https: //afriqueshowbiz.com/charlotte-dipanda-declaration-damour-qui-agascite-des-reaction/

Kuacha maoni

Anwani yako ya barua pepe haitachapishwa.