Kuajiri kwa Chef PIZZAIOLO (M / F)

0 5

Kuajiri kwa Chef PIZZAIOLO (M / F)

CHEF PIZZAIOLO

Tunatafuta CHEF anayestahili PIZZAIOLO, M / F Pamoja na uzoefu wa kitaalam wa angalau miaka 2

Utafanya kazi katika mgahawa mdogo ulioko Douala.

Wasifu Unaohitajika:

  • Wewe ni mwenye bidii, nguvu, fadhili.
  • Una wakati, bidii na unahusika.
  • Unajishughulisha na roho ya timu.

Kazi kuu za msimamo huu itakuwa:

  • Utengenezaji wa unga na vipande vya unga.
  • Kutengeneza na kuoka pizzas.
  • Tengeneza sahani kujua jinsi ya kusawazisha huduma kutoka kwa mtazamo wa kiuchumi
  • Chagua bidhaa ambazo zitatumika kuziendeleza
  • Kuchangia uvumbuzi wa menyu ya mgahawa
  • Omba na utekeleze sheria za usafi na usalama wa chakula
  • Usimamizi wa hesabu.
  • Tarajia na panga matukio ili kufikia malengo. .
  • Ujuzi wa kupikia unaweza kuwa zaidi.

Unavutiwa? Tuma kwaheri CV, barua ya bima na picha kwa anwani ya barua pepe clusterpizz@gmail.com

Kuacha maoni

Anwani yako ya barua pepe haitachapishwa.