Fito za Eto'o: Kashfa za jamaa zake zilimgharimu pesa nyingi.

0 163

KIUNGO wa Camerooni, Samuel Eto'o amekuwa na kazi tajiri ambayo imemwona akipitia Real Madrid, FC Barcelona na Inter Milan. Kamera ina moja ya orodha bora ya tuzo katika mpira wa miguu kwa kukusanya nyara zote kuu. Sifa na talanta ambayo ilimfanya kuwa mmoja wa wachezaji waliolipwa zaidi kwenye sayari wakati alikuwa hai. Kama nyota nyingi, Eto'o alikabidhi usimamizi wa utajiri wake kwa kampuni, na ndio mahali kwamba shida zilianza.
Kwa kweli, kama ilivyoripotiwa na tovuti ya Sportmania, mchezaji wa zamani wa Real Mallorque aligundua kuwa kuna kitu kibaya wakati mama yake huko Kamerun hakugundua tena yale yote ambayo alikuwa akimtuma. Eto'o, ambaye pia alikuwa amewekeza burudani na kilabu cha usiku, anatambua kwamba sanduku linadai malipo kutoka kwake ambayo wakala wake, Jose Maria Mesalles, alilipa. Mbaya zaidi, mwisho huyo alihamisha utajiri wake kutoka kwa kampuni iliyosimamia kufaidi kampuni zingine za skrini. Eto'o alishikilia 1% tu ya utajiri wake mwenyewe.
Samweli Eto'o aliweka imani ya kipofu kwa Mesalles. "Alikuwa amemwamuru kununua, kuuza, kuhamisha na kusimamia bajeti yake. Yote ambayo Eto'o alikuwa ameshinda, yaani, milioni 40 kati ya 2006 na 2009, yalitolewa kwa Mesalles, "inasoma tovuti hiyo. Chanzo hicho hicho kinaonyesha kuwa kampuni iliyohojiwa ilishika idadi fulani ya mali za urithi za mshambuliaji wa Cameroonia. Hizi ni "Nyumba nne huko Palma, Barcelona, ​​na Paris, jengo lote huko Douala, kura za maegesho, ghala na Bentley".
Kugundua sufuria na roses, Samuel Eto'o aliamua kumaliza kushirikiana kwake na Jose Maria Mesalles na kuchukua hatua za kisheria dhidi yake. Kwa bahati nzuri, simba ambaye hajakombolewa amepata utajiri wake na huepuka kuongeza kwenye orodha ndefu ya wachezaji walioharibiwa mwishoni mwa kazi zao.

chanzo: https://www.afriquesports.net/football/escroque-samuel-etoo-a-frole-la-faillite-a-isababisha-de-ses-proches

Kuacha maoni

Anwani yako ya barua pepe haitachapishwa.