Kamerun: Brenda Biya anakiri kuwa na doa laini la Locko na mipango ya kushirikiana naye

0 477

Binti ya Rais Paul Biya amewahi kutumikia saladi mpya ya Norway kwa wasikilizaji wake, ambayo inazidi kuongezeka na inadai. Brenda Anastasie Biya, akijibu maswali machache kutoka kwa watumiaji wa wavuti moja kwa moja kwenye ukurasa rasmi wa blogi wa Afriblings Instagram, iliyodhibitiwa na Josy Blink, alisema kuwa ana mpango wa kuanza kazi ya muziki na Locko.

Baada ya kusababisha wimbi la hasira na video yake kulaani kutendewa vibaya na daktari wake, Brenda anarudi na opus mpya. Akisisitiza juu ya afya ya macho yake, alikiri mapenzi yake kwa muziki, bila kuzingatia kazi katika siku za usoni.

"Mimi ni Anastasie Brenda Biya, nina miaka 23, niko kwenye uhusiano, lakini ni ngumuni. Nilifanya yangu masomo ya juumapema katika Chuo Kikuu cha ULCA cha California, lakini kabla ya hapo nilifanya vyuo vikuu kadhaa ikiwamo chuo kikuu cha Jamii. Picha ningependa watu wanihifadhi, kwa kweli, ni kwamba watu wananiona kama mimi. Kwa yangu jicho ni bora zaidi sasa. Asante ! ", akajitambulisha.

Kwa upande wa Kamerun, nchi ambayo baba yake amekimbia kwa miongo mingi sana, Brenda Biya atimiza: "Hamu yangu kubwa kwa Cameroon itakuwa kwamba tuhifadhi umojani na tuendelee kuishi katika kitengoni. Motisha yangu ya kuishi katika Kamerun ni kuacha athari zangu kila mahali. Ninapenda Douala, zaidi ya hapo ni raha zaidi, ni tofautierent… Lazima nipange kutembelea Douala ”

Alipoulizwa juu ya uhusiano wake na ulimwengu wa muziki, bila shaka binti Chantal Biya alishangaza watumiaji wa mtandao: "Kama aina ya muziki napenda HIP POP, AFROBEAT, RAP ukaribuna Muziki wa Uhispania. Msanii wangu wa Cameroonia preferNi Locko, anaimba vizuri kwa Kiingereza kama kwa Kifaransa na ana sauti nzuri. Kwaanza kazi yanguenzi za muziki ningependa kufanya onyesho na Locko, Jovi au wizkid. Sauti yangu preferde Jovi ni "kuweka pesa chini ". Wasanii ninaowapenda zaidi wa Ufaransa ni: Naza, Benach, lakini haswa Booba. Rappers yangu niWamarekanieferni: Vijana Thug, Drake… Drizzy Drake pia ni wangu célhuangaza, nyota yangu prefer" Alisema Brenda wakati wa kubadilishana kwa maingiliano haya, akifafanua kwamba sio kutafuta buzz, kwa sababu, kama isingekuwa kifungo chake angekuwa tayari amekwenda studio kurekodi nyimbo zake.

chanzo: https: //www.lebledparle.com/fr/people/1113733-cameroun-brenda-biya-avoue-avoir-un-faible-pour-locko-et-envisage-un-featuring-avec-lui

Kuacha maoni

Anwani yako ya barua pepe haitachapishwa.