Familia ya DJ Arafat inajitahidi kupata msingi wa kawaida wa mkusanyiko wao wa 1 wa kifo

0 48

Familia ya DJ Arafat inajitahidi kupata msingi wa kawaida wa mkusanyiko wao wa 1 wa kifo

Imekuwa karibu mwaka 1 tangu icon ya kukabiliana na mpango wa Arafat Dj iachane na ulimwengu huu. Wiki chache kabla ya kumbukumbu ya kwanza ya kifo chake familia ya marehemu, mgawanyiko huo unaonekana kuchukua udhibiti. Familia hiyo inalaani kitendo cha mjomba wao Mchungaji Zopo Marc.

Ni kupitia taarifa kwa waandishi wa habari, familia ya Arafat ilipinga vikali kupinga vitendo vya Mchungaji wao wa Zamu Marc Zopo Marc ambaye angeandamana na shirika la hafla hiyo. Kupitia kaka mkubwa wa Houon TV3 Dj, familia ya Houon inalaani na kusimama dhidi ya mwisho.

Katika wiki chache utafanyika maadhimisho ya Mwaka 1 wa kifo cha Mtoto wa watu, hadithi Dj Arafat. Maandalizi yanaendelea kwa wakati huu wa ushuru.

Msemaji wa familia, mjomba wa Arafat, Mchungaji Zopo Marc amekuwa katika oveni na kinu kwa muda kwa lengo la kuandaa hafla hii iliyosubiriwa. Walakini, mbinu ya mwakilishi wa familia Bwana Marc Zopo haingetana na idhini ya familia ya marehemu Arafat.

Familia hiyo, ikiongozwa na mkubwa wa Houon, TV3 DJ ilipinga vikali na kumtukana msemaji wa familia. Anathibitisha kwa sauti kubwa na wazi kwamba hajitambui katika vitendo vya mjomba Zopo Marc:

"Kwa muda wa wiki kadhaa, tumesikia kwamba Bwana Zopo Marc anaendesha vikundi vya Facebook na whatsapp ambamo anaalika mashabiki wa Dj Arafat pamoja na viongozi kusaidia kifedha kwa familia ili kuandaa kumbukumbu ya kifo wa marehemu wetu, kwa niaba ya familia nzima ” inaonyesha tokea mwanzo kutolewa kwa waandishi wa habari kutoka kwa familia ya Houon, ambayo iliwafikia wenzetu huko Vibe Radio.CI.

"Sisi, familia ya Houon, tunataka kuonyesha kutoka kwa taarifa hii kwa vyombo vya habari kuwa hatujawahi kuwasiliana na Bwana Marc Zopo kwa kusudi la kuanzisha mpango wowote kuhusu kuinua maombolezo ya Houon Ange Didier" , anapinga vikali msukumo wa dokezo hili la maandamano.

"Kufikia sasa, tunakataa jukumu lote kwa vitendo vya muungwana huyu ambaye anatenda kulingana na mapenzi yetu. Na tuonyeshe kwamba hivi sasa tunawasiliana na jamaa kwa pande zote ili kuanzisha mpango dhahiri kuhusu kumbukumbu ya kifo cha marehemu wetu " , vyombo vya habari vya familia kutoka kwa kaka mkubwa wa marehemu alisema.

Ndugu yake mkubwa wa Arafat, TV3 DJ, hata hivyo, anasema anasubiri mawasiliano yanayowezekana kutoka kwa mjomba Marc Zopo. Tunatumai kwa dhati kwamba familia hivi karibuni itapata msingi wa kufanikiwa kikamilifu katika kuandaa maadhimisho ya kwanza ya Daishikan.

Nakala hii ilitokea kwanza kwenye: https://afriqueshowbiz.com/1er-anniversaire-du-duits-de-dj-arafat-sa-famille-peine-a-trouver-un-terrain-dentente/

Kuacha maoni

Anwani yako ya barua pepe haitachapishwa.