Booba alikasirishwa na Master Gims kuchapisha picha yake bila glasi

0 466

Booba alikasirishwa na Master Gims kuchapisha picha yake bila glasi

Mgogoro kati ya Booba na Gims unaanza tena! Yule aliyechapisha picha ya yule mwishowe, bila miwani yake ya hadithi.

Hatuwezi kuhesabu tena idadi ya rappers ambao Booba ni baridi. Ikiwa kuna dhahiri Kaaris, ambaye tayari amepigana vita na ambaye a "pweza" ilibidi kupangwa, mmoja wa maadui wakuu wa Duke wa Boulogne ni Maître Gims. Je! Kwanini hawahusiani?

Katika audios, ambazo Booba alikuwa ameshiriki, tunaweza kumsikiliza Gims na mkewe walimwomba Mungu ili aweze kumaliza kazi ya Booba. Kile ambacho hakikufurahisha mwisho. B2O alikuwa amejibu kwenye Instagram, lakini chapisho lake lilifutwa.

Jumamosi hii, Julai 4, Booba alifanya hivyo tena. Lakini wakati huu, alikuwa macho zaidi. Hakusita kuweka safu juu yake katika vita yake dhidi ya Gims. Kwa hivyo alifanya nini? Kweli, alichapisha picha ya Gims ... bila miwani yake maarufu. Kwa hadithi, baba wa Luna na Omar anaomba msamaha. "Macho ni kiakili cha roho. Ninaona tu tafakari ya punda ambaye hajui mahali pake palipo. Natarajia ombi lako na la mke wako wa marongo ", anaandika kwa kejeli. Jambo moja ni hakika: Mzozo huu kati ya haiba mbili za rap ya Ufaransa ni mbali zaidi!

Nakala hii ilionekana kwanza kwenye: https://afriqueshowbiz.com/booba-clashe-maitre-gims-en-publiant-une-photo-de-lui-sans-lunettes/

Kuacha maoni

Anwani yako ya barua pepe haitachapishwa.