Chioma, mchumba wa mwimbaji maarufu wa Nigeria Davido, anasemekana kuwa mgonjwa sana.

0 34

Chioma, mchumba wa mwimbaji maarufu wa Nigeria Davido, anasemekana kuwa mgonjwa sana.

Kulingana na mwanablogi wa Nigeria anayependa sana scoop, Chioma, mchumba wa mwimbaji mashuhuri wa Nigeria, Davido, ni mgonjwa sana.

Anasisitiza kuwa ugonjwa wake ulikuja baada ya kupona hivi karibuni kutoka kwa COVID-19. Aliandika: "Sehemu ya kuaminika sana inayofikia Cutie ni kwamba dada-mpenzi wetu Chioma hajisikii tena. Tafadhali muombee ”.

Soma chapisho kamili hapa chini:

Chioma bado hajapaswa kuguswa na habari hii, ambayo imekuwa ya virusi.
Hivi karibuni, kumekuwa na ripoti kwamba Chioma ndiye mwathirika wa dhuluma za nyumbani kwa Davido, habari ambayo amekataa.

Nakala hii ilitokea kwanza kwenye: https://afriqueshowbiz.com/nigeria-la-fiancee-de-davido-chioma-gravement-malade/

Kuacha maoni

Anwani yako ya barua pepe haitachapishwa.