Hapa kuna Mume wa Nicki Minaj Anauliza, Jaribio la Subira

0 15

Hapa kuna Mume wa Nicki Minaj Anauliza, Jaribio la Subira

Mume wa Nicki Minaj, Kenneth Petty anasubiri kesi kwa kushindwa kujiandikisha kwenye usajili wa mkosaji wa ngono alipohamia na rapper kwenda California, na ameomba kuruhusiwa kusafiri na mkewe, mjamzito na mtoto wao wa kwanza, ili asizae bila yeye.

Mume wa nyota huyo alitiwa hatiani kwa kujaribu kujaribu ubakaji katika Jimbo la New York mnamo 1995, na alipohamia California lazima asajiliwe kwenye usajili wa mkosaji wa ngono, kama inavyotakiwa na sheria. .

Walakini, tangu kuwa meneja wa nyota vile vile, amedai kuwa na uwezo wa kusafiri naye, kulingana na hati za kisheria zilizopatikana na TMZ.

Nakala hii ilionekana kwanza kwenye: https://afriqueshowbiz.com/nicki-minaj-voici-ce-que-demande-son-mari-demande-dans-lattente-de-son-proces/

Kuacha maoni

Anwani yako ya barua pepe haitachapishwa.