Binamu hizi zilizotawaliwa ulimwengu Miaka michache iliyopita, hivi ndivyo zinaonekana kama sasa

0 756

Binamu hizi zilizotawaliwa ulimwengu Miaka michache iliyopita, hivi ndivyo zinaonekana kama sasa

Haiwezekani kabisa. Dada hizi zote ni nzuri sana na zinafanana sana. Kuanzia ujana, muonekano wao uliwasha ulimwengu wote.

Wazazi wa Megan na Morgan waligundua wanatarajia mapacha wa kweli, hawakuwa na wazo la kutarajia. Badilisha diapeta mara mbili, mara mbili usingizi usiku na kilio kilio. Walifikiria ilikuwa juhudi mara mbili lakini pia upendo. Walakini, hawakufikiria kwamba mapacha wao watafanikiwa umaarufu ulimwenguni.

Jarida la Epoch linaripoti kwamba dada hao walizaliwa mnamo Juni 2011 na walienda duniani kote wakiwa na umri wa miaka minne tu, baada ya mama yao kuposti picha za wasichana hao wawili kwenye mitandao ya kijamii.

Watu walidhani kwamba wasichana hao wawili wenye macho mazuri walikuwa nzuri.

Hivi leo dada ana miaka tisa na bado anaonekana mzuri! Hapa ndivyo vinavyoonekana kama leo:

Kwenye akaunti yao ya Instagram, wana wanachama zaidi ya 150.

Tunawatakia kila la kheri katika siku zijazo! Watoto wote ni nzuri na uzuri pia uko ndani!

Nakala hii ilitokea kwanza kwenye: https://onvoitout.com/il-y-a-quelques-annees-ces-jumelles-ont-enchante-le-monde-voici-a-quoi-elles-ressemblent-maintenant/

Kuacha maoni

Anwani yako ya barua pepe haitachapishwa.