Samweli na Gorgette Eto'o: yatangaza kila kitu juu ya maisha yao ya ndoa!

0 496

Kama wanavyosema huko Ivory Coast, Georgette ni mke wa baharini wa Samweli. Mwanamke mjuzi ni yule anayekutana na mwanaume wakati hana chochote na bado hajakuwa chochote, hana mafanikio.

Yeye hukaa kando yake licha ya magumu yake yote, bila kusita kumuunga mkono kadri awezavyo. Anajua uwezo wa mwanaume na anatarajia amuheshimu kupitia ndoa na amtunze mara tu atakapofanikiwa.

Georgette alikutana na Samuel Eto'o huko Ufaransa. Wakati huo, alikuwa akisimamia saluni ya kukata nywele huko Nantes, wakati Samweli mchanga alikuwa bado amateur na anatamani kupata kilabu. Alimuunga mkono wakati wote wa kazi yake hadi kuwa mtu ambaye kila mtu anajua leo.

Mwanamke wa jadi wa Kiafrika: "Zima na uvumilie"

Au ni kwa sababu tu ya elimu yake ya kiafrika ambayo inamwamuru mwanamke kuwa kimya na kupeana? Kama mwenzi wa mpira wa miguu, alivumilia sana. Kwanza kabisa, yeye sio wa kwanza kumpa mtoto.

Yule aliyekuwa na hii "bahati" ni Marian Pineda, mama wa Uhispania wa Stephen. Kulikuwa na pia kesi ya alimony isiyolipwa ambayo ilisababisha mvinyo kwenye wavuti. Basi kulikuwa na opera ya sabuni "Revenge Porn" mnamo 2014 na Nathalie Koah kama mwigizaji mkuu. Ilianzisha ghasia za ulimwengu. Mwishowe, kuna yote ambayo labda hatujui ...

Georgette Eto'o anaweza kuwa na busara, wakati umeolewa na mpiga mpira bora wa Afrika wa wakati wote, lazima tunabeba taji na utukufu wake unaonyesha sisi kwa njia moja au nyingine. Ushauri wa Georgette haumzuii asipatwe kwenye wavuti.

Akaunti nyingi bandia zimeundwa kwa jina lake kwenye mitandao ya kijamii na hizi zinavutia watu wengi. Kuna pia kurasa za shabiki, zilizotunzwa na watu waaminifu zaidi. Kwenye Facebook, tunapata kwa mfano ukurasa "Marafiki wa Georgette Eto'o".

Samuel Eto'o alioa kihalali mnamo Julai 06, 2007 na kidini mnamo Juni 14, 2016, yule ambaye anaonyeshwa kwa shangwe kwenye mkono wa mumewe machoni wazi, licha ya "Majaribio" misalaba, ile iliyompa watoto 2 kati ya 4.

chanzo: https: //afriqueshowbiz.com/samuel-etoo-son-epouse-devoile-tout-sur-leur-vie-de-couple/

Kuacha maoni

Anwani yako ya barua pepe haitachapishwa.