Msichana wa miaka 19 alibakwa mara 15 na baba wa kambo

0 569

Msichana wa miaka 19 alibakwa mara 15 na baba wa kambo

 

Ukweli huo ulitokea Jumanne jioni huko Vaires-sur-Marne (77). Karibu 21 p.m., polisi walienda kwenye ghorofa kwenye rue des Pêcheurs kwa mzozo wa familia.

Katika moja ya vyumba vya kulala, mwanamke wa miaka 19 alikuwa amelazwa kwenye dimbwi la damu. Alikuwa amepigwa tu na vidonda vya kuchomwa kama kumi na tano, amebeba mgongo na upande. Aliwasilisha lacerations lakini pia vidonda vya kina.

Mwathiriwa alipigwa helikopta katika hali mbaya katika hospitali ya La Pitié-Salpêtrière huko Paris. Siku zake hazingekuwa tena katika hatari.

Mama mwenzake wa miaka 32, chini ya ushawishi wa vileo, alikamatwa na kuchukuliwa mahabusu ya polisi. Ni yeye aliyemchoma mwathiriwa kwa kisu cha jikoni, blade yake ambayo ni 13 cm.

Mama na dada wa mwathiriwa walikuwepo ndani ya nyumba hiyo lakini hawakushuhudia tukio hilo.

Sababu za shambulio haijajulikana. Yule baba wa kambo ni lazima aletwe Alhamisi kwa mauaji.

Nakala hii ilionekana kwanza kwenye: https://onvoitout.com/une-jeune-fille-de-19-ans-poignardee-a-15-reprises-par-son-beau-pere/

Kuacha maoni