XNXX: Kwa nini tunataka ngono na kufanya ngono wakati wote wakati wa msimu wa joto?

0 923

Je! Umegundua kuwa libido yako ni kubwa zaidi katika msimu wa joto? Ni kawaida na tutaelezea ni kwanini.

Kulingana na uchunguzi uliofanywa na YouGov Ufaransa, 53% ya watu wa Ufaransa wanasema wanataka kufanya ngono zaidi katika msimu wa joto. Na tafiti kadhaa zinaonyesha kuwa watu ambao wanaishi katika sehemu zenye moto, za jua wana ngono zaidi. Lakini ni jinsi gani unaweza kuwa spanked (bila puns mbaya)? Kwa kweli kuna sababu kadhaa za kuongezeka kwa libido wakati joto linapoongezeka. Na jua lina kitu cha kufanya na hilo. Kwa kweli, mwangaza wa jua umeonyeshwa kuhusishwa na kuongezeka kwa serotonin, neurotransmitter muhimu katika uwezo wa kupata raha. Kwa hivyo huamsha hisia na nguvu.

Vitamini D iliyotolewa na jua pia ina jukumu muhimu katika ongezeko hili la libido. Viwango vingi vya vitamini D huongezeka mwilini, unapochoka sana, unapopunguza kichwa chako, ndivyo unavyolala. Na kadri masuala haya ya kiafya yanavyoboreka, ndivyo pia mhemko na ujasiri wa kibinafsi, ambao unaweza kuongeza hisia za kupendeza katika mchakato. Hii ni kwa maelezo ya kisayansi. Lakini pia kuna mambo mengine kadhaa ya kuzingatia. Ikiwa katika msimu wa joto, hamu ya kufanya ngono huongezeka, ni kwa sababu tunazungukwa na vitu ambavyo vinachochea hamu yetu. Pamoja na kuongezeka kwa joto, wanaume na wanawake hujiondoa, kuonyesha mikono yao, miguu yao, na pwani, tumbo, vifungo vyao na ngozi zao.

Wanaume na wanawake huwa uchi na huamsha homoni zetu

Miili imefunuliwa zaidi na hii ina kitu cha kuchochea homoni zetu, kuongeza msisimko wetu. Bila kusema kuwa tune ina athari nzuri kwa receptors zetu. Na ikiwa tutaongeza kuwa hiyo majira ya joto, tumerudishwa zaidi kuliko mwaka wote, hiyo inasaidia. Katika msimu wa joto, tunafanya kazi kwa bidii, tunachukua likizo, tunafurahi zaidi na mchana kwa uvivu kwenye pwani au mashambani, barbea na marafiki, Visa kwenye mtaro. Tunayo wakati zaidi na tunayo uhuru mwingi, ili tuweze kusisitiza chini na kwa hivyo tumefunguliwa zaidi kwenye kiwango cha ngono. Sababu hizi zote hutufanya tuwe na hamu ya kujiingiza mara kwa mara katika raha za mwili na kujaribu michezo machafu zaidi na wenzi wake.

chanzo: https: //trendy.letudiant.fr/le-conseil-sexy-du-lundi-pourquoi-a-t-on-plus-envie-de-sexe-en-ete-a4995.html

Kuacha maoni

Anwani yako ya barua pepe haitachapishwa.