Dwayne Johnson: Yeye na binti zake wawili wadogo wameguswa

0 4
Dwayne Johnson na binti zake wawili, Jasmine na Tiana. Julai 2020.
Covid-19 inadai wahasiriwa wapya! Dwayne Johnson amejaribu virusi vya UKIMWI. Mkewe na binti zao wawili wa miaka 4 na 2 pia waliupata mkataba huo.

Tishio la coronavirus bado linakuja! Dwayne Johnson anawakumbusha wafuasi wake wa karibu milioni 200 wa Instagram, ambao, kama yeye, wanafurahia uhuru wao wa kusafiri uliopatikana tena baada ya miezi kifungoni. Muigizaji huyo anawafunulia kuwa yeye na mkewe, binti zao wawili wamepata ugonjwa huo.

Ni katika video ya dakika 11, iliyochapishwa Jumatano hii, Septemba 2, 2020, ambayo Rock alikiri. Shujaa wa sakata hilo Jumanji alihutubia yake wafuasi na kuwaambia wazi kwamba alikuwa amepata Covid-19. " Mke wangu Lauren, pamoja na wasichana wangu wazuri [Jasmine na Tiana, wenye umri wa miaka 4 na 2, barua ya Mhariri] na nimejaribu chanya kwa Covid-19anasema Dwayne Johnson. Ilikuwa moja ya mambo magumu na magumu ambayo familia yetu imevumilia. »

« Ningependelea kuwa peke yangu ningeambukizwa virusi. Ilikuwa ni familia yangu yote na ilikuwa kama kupata ngumi ndani ya tumbo, anaendelea mwigizaji na wrestler mwenye umri wa miaka 48. Tunaendelea vizuri, tumekaribia kumaliza na virusi na hatuambukizi tena. Asante wema tuna afya njema. Tunahesabu baraka zetu. Tunafahamu kuwa watu huwa hawarudi wakiwa na afya njema baada ya Covid-19. Baadhi ya marafiki wangu wa karibu wamepoteza wazazi wao kwa virusi hivi visivyo na huruma. »

Kuacha maoni

Anwani yako ya barua pepe haitachapishwa.