xnxx: Hapa kuna jinsi ya kusema ikiwa uko tayari kwa mara yako ya kwanza

0 777

xnxx: Hapa kuna jinsi ya kusema ikiwa uko tayari kwa mara yako ya kwanza

Kufanya mapenzi kwa mara ya kwanza ni hatua muhimu maishani. Kwa hivyo unajuaje ikiwa uko tayari kuchukua wapige? Hapa kuna ishara ambazo hazidanganyi!

Unapoanza kuchumbiana na mtu, ngono haraka inakuwa mada isiyowezekana ya kuepukwa. Ni ngumu kutofikiria juu yake wakati marafiki wako wengi tayari wamechukua hatua. Na ni ngumu zaidi wakati mwenzi wake tayari ana uzoefu katika eneo hili. Walakini, hii haimaanishi kwamba lazima uharakishe mambo ama kumpendeza yule ambaye anashiriki maisha yako au tu kuwa kama wengine. Hii ni hatua muhimu sana ambayo hakika utakumbuka milele na ni bora kufikiria juu yake na uhakikishe mwenyewe kabla ya kuanza. Walakini, sio lazima iwe dhahiri wakati ni sawa. Wakati Trendy alikutolea kufafanua ndoto zako za ngono, hapa kuna vidokezo vya kujua ikiwa uko tayari kufanya ngono kwa mara ya kwanza.

Mikopo:
Mikopo: Picha za Getty

Kwa mwanzo, ni bora kukaribia ngono bila shinikizo. Ikiwa unahisi mfadhaiko usioweza kudhibitiwa na unaogopa (e) (e) (e) (e) (e) (e) mara tu yule mwingine anapoanza kufanywa, labda inamaanisha kuwa unahitaji muda kabla ya kulala naye. Ingawa haitakuwa rahisi, ni muhimu ujadili na yule ambaye anashiriki maisha yako. Kwa hali yoyote, ikiwa anakujali sana, atajua jinsi ya kukutuliza na subiri hadi ujisikie tayari. Yeye pia alikuwepo hapo awali, usisahau hiyo. Na ni wazi ni sawa ikiwa ni mtu uliyekutana naye hivi karibuni na hujachumbiana rasmi. Kuwasiliana ni njia bora zaidi ya kujua uko wapi kweli. Vivyo hivyo, ikiwa ulijisikia kama uko tayari kupitia mambo na kubadilisha mawazo yako njiani, hiyo ni sawa pia.

Mikopo:
Mikopo: Vidar Nordli Mathi, Unsplash

Kufanya mapenzi ni kitu cha karibu sana ambacho kinatoa unganisho wa kina zaidi na mwenzi wake. Ni kawaida kuogopa, ni kawaida kutojua unachotaka na pia ni kawaida kupendelea kusubiri kuwa na uhakika kwa 100%. Chochote kinachotokea, huu ni uamuzi ambao haupaswi kuchukuliwa kwa uzito. Usihisi hatia juu ya kumuuliza mpenzi wako kuwa mvumilivu kwa sababu ni mwili wako. Ni wewe tu unayeweza kuchagua ukiwa tayari kwenda mbali zaidi. Ikiwa una mashaka yoyote basi ni bora kujitoa kwa wakati huo na kujisikia vizuri wakati unapoingia kwa mara ya kwanza. Kwa hali yoyote, usisahau kujilinda na kutumia uzazi wa mpango. Kwa kuongezea, usichukulie kwa uzito dhana potofu juu ya ngono kwenye dimbwi la kuogelea.

Nakala hii ilionekana kwanza kwenye: https://trendy.letudiant.fr

Kuacha maoni

Anwani yako ya barua pepe haitachapishwa.