Usiri: Nilimkabidhi mchumba wangu milioni 50 kabla ya safari yangu kwa wiki lakini hii ndio mshangao kurudi kwangu

0 424

Usiri: Nilimkabidhi mchumba wangu milioni 50 kabla ya safari yangu kwa wiki lakini hii ndio mshangao kurudi kwangu

Naitwa Prince na mimi ni mfanyabiashara. Ninaishi na mchumba wangu na binti yetu wa miaka 6. Niliendelea na safari zangu za kibiashara kila wakati na mara ya mwisho ilibidi nisafiri kwenda Canada, mwenzi ambaye alikuwa ananidai pesa alikuja kunilipa nusu ya pesa ili alipe iliyobaki. baada ya.

Nisije nikachelewa kukimbia, niliacha kasha la pesa na mchumba wangu na nikaondoka. Kiasi chote alicholipa mwenzangu kilikuwa milioni 50.

Kwa kukimbilia kufika uwanja wa ndege kuchukua ndege yangu kwenda Canada kama sehemu ya kazi ya biashara, niliacha kiasi hiki cha pesa na mchumba wangu na maagizo kwamba anaiweka kwa uangalifu. Niliporudi kutoka safari yangu nilikuwa nitalipa pesa kwenye akaunti yangu ya benki.

Safari yangu ya kibiashara kwenda Canada ilidumu kwa wiki moja tu na kadri wakati unavyosonga, nilikuwa na siku mbili zilizobaki kurudi kwa familia yangu. Nilimwita mchumba wangu kumjulisha kurudi kwangu na kumuuliza ikiwa alikuwa ameweka pesa mahali salama. Alijibu kwa kujiamini kuwa pesa zimehifadhiwa vizuri.

Siku ya kurudi kwangu hatimaye inafika na nikachukua ndege yangu kwenda Abidjan. Mchumba wangu alikuwa ananichukua kutoka uwanja wa ndege na kunileta nyumbani. Lakini wakati ndege yangu ilipofika, nilimtazama kuzunguka uwanja wa ndege kwa ajili yake bila kumuona. Nilimwita, lakini simu yake ilikuwa kwenye mashine ya kujibu.

Kwa hivyo niliishia kuchukua teksi kwenda nyumbani. Lakini nilipofika nyumbani, mchumba wangu hakuwapo tena. Yeye wala binti yangu, achilia mbali pesa niliyomkabidhi, hakuwa nyumbani. Alikuwa amekimbia na jumla ya milioni 50 na msichana wangu mdogo wa miaka 6.

Nashangaa nini cha kufanya wapenzi wasomaji.

Soma pia: msichana-wa-kijana-azama-katika-ziwa-baada-ya-kuokoa-watoto-wengi-wa maji /

Nakala hii ilionekana kwanza kwenye: https://onvoitout.com

Kuacha maoni

Anwani yako ya barua pepe haitachapishwa.