Brenda Biya anachapisha picha ya kuthubutu na huvutia hasira ya watumiaji wa mtandao

0 198

Brenda Biya anachapisha picha ya kuthubutu na huvutia hasira ya watumiaji wa mtandao

Brenda Biya, binti pekee wa wanandoa wa rais alichapisha, Jumapili, Septemba 6, picha kwenye ukurasa wake wa Facebook ambayo iliamsha hisia kali nchini Kamerun.

Brenda Biya aligonga vichwa vya habari kwa kutuma kwenye Facebook, picha yake, akiwa amevaa sidiria nyeupe. Ambayo, inaonyesha mzigo wake wa kiwele. Picha inayohusika haikuchapishwa katika jarida la binti ya Paul Biya, lakini kwenye hadithi zake za Facebook. Kimsingi ni aina ya hadhi ambayo hupotea baada ya masaa 24 kwenye Facebook.

Watumiaji wengine wa mtandao mara moja walichukua viwambo vya skrini kwa usambazaji mpana kwenye mitandao ya kijamii. Hali ambayo iliunda kilio cha jumla kwenye wavuti. Katika mchakato huo, raia kadhaa walilaani aina hii ya upigaji picha. Kwao, hii haistahili binti wa Rais wa Jamhuri.

Brenda Biya ana tabia ya kuwafanya watu wazungumze. Miezi mitatu iliyopita, wakati akiwa kifungoni katika Ikulu ya Watu huko Etoudi, aliwashikilia Wakamerooni kwa wiki kadhaa. Kisha akatuma video kadhaa ambazo alionekana kufahamisha kuwa maisha yake yalikuwa hatarini.

Nakala hii ilionekana kwanza kwenye: https://afriqueshowbiz.com

Kuacha maoni

Anwani yako ya barua pepe haitachapishwa.