Booba anapigana vikali na Gims!

0 52

Kwa uamuzi, rapa Booba anajitahidi kutuliza uhusiano wake na rapa wenzake wa Ufaransa haswa La Fouine, Kaaris, na Gims.

Ikiwa hivi karibuni yule aliyepewa jina la utani Duke wa Boulogne alitangaza kwenye Instagram kwamba anataka kurejesha utulivu katika rap ya Ufaransa na wimbo mwingine, kwa kujibu kutolewa kwa albamu mpya ya Kaaris 2.7.0, ukweli unabaki kuwa usisahau mapigano yake mengine na rapa wengine.

Jumatatu, Septemba 7, Booba alishambulia Gims kupitia hadithi kwenye Instagram na maoni wazi kabisa.

Tayari yupo kwenye albamu ya Kaaris, pamoja na Kendji Girak kwenye Metro ya Mwisho, Gims ameweza tena kufika sehemu kubwa ya ulimwengu na wimbo mwingine, kwa kushirikiana na rapa wa Misri (na muigizaji) Mohamed Ramadan: Ya Habibi.

Kwa uzinduzi wa wimbo huu na video yake ya muziki, Gims alikutana na msanii wa Misri aliyeonyeshwa kwenye ishara zilizoangaziwa huko Times Square huko New York! Kulingana na habari iliyotumwa na Gims katika hadithi ya IG, moja hiyo imewekwa nambari 1 katika nchi kadhaa za Mashariki ya Kati.

Jambo ambalo lilimfanya Booba kujibu kwa uchungu katika maoni: “wewe ni namba 1 tu jangwani mwana chafu wa mbuzi… ”, alisema.

Kabla ya hapo, alikuwa tayari ameshafikia Gims kwa kutoa maoni kwenye video kutangaza Masterclass ya rapa huyo kutoka Sexion d'Assaut, wakati akimwamsha mkewe DemDem, aliyepo sana kwenye mitandao ambayo anaonyesha maisha yake ya kila siku mara kwa mara.

Ujumbe mzuri sana: "@Gims kutomba wafu wako wote. Mwambie @demdem apike badala ya kununua Omar Piguet, unaonekana kama chakula chafu cha paka ! "

Maoni

Maoni

Nakala hii ilionekana kwanza kwenye http://www.culturebene.com/62649-booba-clashe-violemment-gims.html

Kuacha maoni

Anwani yako ya barua pepe haitachapishwa.