Mwimbaji Vitale anamdhalilisha sana Mike Le Bosso

0 71

Mwimbaji Vitale anamdhalilisha sana Mike Le Bosso 

 

Mwimbaji Vitale alimshtaki vikali Mike Le Bosso, mratibu wa onyesho ambaye anadaiwa alijaribu kulala naye wakati aliahidi kumsaidia. Msanii anayetetemeka sana alifunua ujanja wa Mike kwenye Facebook.

Mwimbaji alipanda kamba kwa Ivory Coast Mike Le Bosso ambaye ameunganishwa na wasanii kadhaa huko Ivory Coast kama mtayarishaji wa vipindi huko Ufaransa. Kwa kweli, mratibu wa vipindi ametania kifungu na Vitale kwenye Facebook. Mchezaji huyo alitangaza mazungumzo juu yake na mtayarishaji Kanté Faro. Anaonyesha ndani yake kwamba alilipia visa yake kwa Ufaransa kwa mwaliko wa Mike Le Bosso.

Vitale angekuwa amelipa FCFA 500 mwanzoni kabla ya kufanya malipo ya pili ya kiwango sawa wakati wa kupata visa yake ya miezi 000. Wakati mtayarishaji anayemwalika msanii lazima abebe gharama zote zinazohusiana na utume, angemfanya alipe FCFA milioni 2 kupata Visa yake ya Ufaransa. Na haraka sana, mazungumzo hayo yanageukia maombi yasiyo ya utaalam kutoka kwa mtayarishaji wa vipindi.

Vitale anamwuliza shahidi wake Kanté Faro "Alikuwa akimpiga Mike Le Bosso?" Jibu kutoka kwa mtayarishaji wa msanii: "Hata alikutania!" Anaongea tena "Alitaka kulala na mimi, sawa?" […] Nilimwambia alikuwa ameolewa, lakini alijibu kwamba hakujali… ” Na mwingiliano wa msanii kutaja kwamba mwenzake alikuwa amempeleka Vital hoteli baada ya kuwasili Ufaransa.

Mafunuo haya yote yanatoka kwa sababu Mike Le Bosso alisema kwenye video kwamba ni Vitale ambaye alikuwa akicheza na yeye na kwamba mara moja huko Ufaransa, angejisalimisha kwake kuchukua hatua. Akikabiliwa na kile kinachopita kwa uwongo, Kanté Faro, baada ya kucheka, anasema kwa kusema “Hapana, Mike hawezi kufanya hivyo. Ujumbe huo ulikuwa mbele yangu. Ujumbe wote aliokutumia ulikuwa mbele yangu. Haukunificha chochote ”.

Picha ya mtayarishaji wa kipindi inaendelea kubomoka kwani ufunuo mwingine wa utapeli wake pia utachapishwa. Baada ya onyesho la Vitale, mtayarishaji huyo huyo wa maonyesho angechukua ada ya euro 2500 bila kumlipa msanii huyo.

Kwa moja kwa moja, Vitale anatoa ushauri kwa Mike Le Bosso kwa kumwambia: "Haupaswi tena kuonyesha kituliza chako kwa watu tena." Tafadhali wahurumie wasichana wote waliolala na wewe… ” Itazame hapa chini.

Soma tena: mwishowe-tarehe-ya-harusi-ya-msanii-mkuu-p-na-eudoxie-yao-inajulikana /

Nakala hii ilionekana kwanza kwenye: https://afriqueshowbiz.com

Kuacha maoni