"Nina kila kitu ambacho ningehitaji," anasema Juliet Ibrahim!

0 5

Mwigizaji mashuhuri wa Ghana Juliet Ibrahim aliingia kwenye mitandao ya kijamii kufunua kwamba ana 'kila kitu' anachoweza kuhitaji katika maisha yake.

Mtayarishaji wa filamu, mshawishi wa chapa na mwandishi wa habari alifanya ufunuo kupitia ukurasa wake rasmi kwenye jukwaa maarufu la kushiriki picha na video, Instagram, Jumanne, Septemba 8.

Kwa maneno yake alisema: "Nilipoanza kuhesabu baraka zangu niligundua nilikuwa na kila kitu ambacho ningehitaji'.

Juliet ana mtoto wa kiume na mumewe wa zamani Kwadwo Safo Jnr, katika umoja ambao ulidumu kutoka 2010 hadi 2014.

Mwigizaji huyo mzaliwa wa Lebanoni, Ghana na Liberia alishinda Mwigizaji Bora katika tuzo ya Jukumu la Kuongoza katika Tuzo za Sinema za Ghana za 2010 kwa jukumu lake katika "4 Play".

Kuhesabu baraka zetu ni kuwa mnyenyekevu kila wakati na kumshukuru Mwenyezi kwa kila kitu maishani.

Wacha tushukuru kwa chakula, marafiki, familia, upendo wa Mungu. Furahiya kila kitu maishani kwa sababu kuna watu wanakufa njaa na wako katika hali ngumu zaidi yako. Siku zako mbaya ni siku nzuri.

Maoni

Maoni

Nakala hii ilionekana kwanza kwenye http://www.culturebene.com/62699-jai-tout-ce-dont-je-pourrais-avoir-besoin-dixit-juliet-ibrahim.html

Kuacha maoni

Anwani yako ya barua pepe haitachapishwa.