Wakili wa SA "alisimamishwa" kwa kumwita jaji "mjinga"

0 4

Wakili wa SA "alisimamishwa" kwa kumwita jaji "mjinga"

Wakili wa Afrika Kusini amesimamishwa kazi kwa kumuita jaji "mjinga," kulingana na tovuti mpya ya Times Live.

Rembuluwani Gadabeni anadaiwa kutoa maoni hayo mapema mwezi huu na kisha kukataa kurudi nyuma, inaripoti IOL, akisema aliwaambia wenzao wa kisheria "mimi sijatubu au samahani".

Times Live inasema Baraza la Mazoezi ya Sheria (LPC) lilimchunguza Bwana Gadabeni, ambayo ilisababisha korti kuu ya Polokwane kumnyang’anya leseni kwa muda wakati uchunguzi wa kinidhamu ulifanyika.

"Inaonekana kwamba tabia kama hiyo inaenea," alisema rais wa LPC Kathleen Matolo-Dlepu, akimaanisha wakili mwingine kutoka Johannesburg ambaye alipigwa picha akiapishwa kortini.

“Tabia isiyofaa ya mawakili wawili inaonyesha kutozingatia kabisa mfumo wetu wa haki na kutoheshimu kabisa rais na mahakama. "

Nakala hii ilitokea kwa mara ya kwanza kwenye: https://www.bbc.com/news/live/world-africa-47639452

Kuacha maoni

Anwani yako ya barua pepe haitachapishwa.