Booba anashughulikia albamu mpya ya Damso

0 70

Wanda Peeps, kati ya Booba na Damso, uhasama unaonekana kufufuka. Katika hafla ya kutolewa kwa albamu yake mpya "QALF", Damso alipokea salamu za joto kutoka kwa mshauri wake; na kama kawaida joto lilikuwa hapo.

Baada ya muda, tutakubali kwamba hatushangazwi tena na Booba. Kweli kwake, pater hakosi kamwe fursa ya kushambulia wanafunzi wake, iwe Damso au Kaaris.

Kwa kutolewa kwa nyimbo za kwanza kutoka kwa Albamu ya Damso, duke alijibu akaunti zake anuwai ambapo alizindua wizi kwanza kupitia hadithi kwenye akaunti yake ya Instagram ambapo alidhalilisha albamu hiyo kwa kuiita " FLAQ ”badala ya" QALF ", lakini pia kwa kufanya chapisho ambalo alikosoa sio Damso tu, bali pia meneja wake Anissa ambaye anamshtumu kwa kutofaulu. Ekieu! Kwenye chapisho anaandika:

"Yeye ni @anissatv katika miaka michache, kwa sababu ya kutokuwa na uwezo, ustadi wake na kiu chake cha madaraka, alitupiga msanii wa ajabu. Kama yeye, alikamata tikiti hata kabla ya kufika kwenye idara ya matunda na mboga. #naishi @thedamso ”

Baba aligonga tena. Tayari amezoea kushambuliwa mara kwa mara kutoka kwa mshauri wake wa zamani, Damso daima amekataa kujibu, tofauti na Kaaris. Itakuwa sawa wakati huu Wanda Peeps?

ME

Nakala hii ilionekana kwanza https://www.jewanda.com/2020/09/booba-sattaque-au-nouvel-album-de-damso/

Kuacha maoni

Anwani yako ya barua pepe haitachapishwa.