Brenda Biya aliamua kuchochea zaidi BAS

0 400

Brenda Biya aliamua kuchochea zaidi BAS

 

Katika chapisho ambalo tunamuona akiwa amevalia nyota wa pop, Brenda Biya aliamua kuchochea zaidi BAS ambayo ilifanya dhamira yao ya kumuwinda.

Brenda Biya ana kweli aliamua kuposti kile kinachouma. Kwa hivyo aliamua kuendelea na uchochezi. Katika chapisho kwenye ukurasa wake wa Facebook, aliandika: 'Nimeshinda, umepoteza'.

Ujumbe mwingine kwa BAS?

Katika chapisho lingine masaa machache mapema, Brenda alitoa ushauri wa Kameruni na BAS kwanza binafsi.

Kwa miezi michache iliyopita, Brenda Biya, binti wa nguvu ya uzoefu (Paul Biya) amekuwa akifanya kazi sana kwenye mitandao ya kijamii, haswa Facebook. Kwa hivyo, machapisho yake hayazingatiwi. Wakameruni kadhaa wanaopinga utawala ulioongozwa na baba yake (Rais wa Jamhuri ya Kamerun), pia wanachukua fursa hiyo kumtemea mate binti ya mpangaji wa Etoudi, ikulu ya watu wa Kameruni.

Mkao ambao haufai Brenda Biya. Hivi ndivyo Jumatatu hii, Oktoba 19, 2020, aliandika kwenye ukurasa wake wa Facebook ambapo aliwauliza mashabiki wake wasihukumu. "Usihukumu, kila mwanadamu yuko vile alivyo", aliandika Brenda Biya. Ni ngumu kujua sababu za chapisho hili ambalo kimsingi ni aina ya ushauri. Walakini, ikiwa tunakaa katika enzi ya wakati, tunaweza kuelewa kuwa kwa siku chache, Brenda Biya amekuwa kwenye habari kwenye wavuti.

BAS

Tangu wiki iliyopita, binti ya rais huyo alikuwa akiwindwa na wanachama wa kundi maarufu la Birgade Anti-Sardinards (BAS) kwa msaada wa "Amazons" fulani. Wanaharakati hawa wanaopinga utawala wa Yaoundé wanaamini kwamba Brenda Biya anatumia pesa za walipa kodi wa Kameruni katika hoteli za kifahari nchini Ufaransa. Ikiwa tutakaa katika mantiki hii, kutoka kwa Brenda Biya kuna lengo maalum.

Pia, hii sio mara ya kwanza kwa yeye kuchapisha nukuu ya aina hii kwenye akaunti yake ya Facebook. Mnamo Agosti 31, 2020, aliwashutumu wale wanaomtukana siku nzima kwenye ukurasa wake. “Lazima uwe na wakati wa kuwa na haraka eh. Siwezi kuchukua muda wangu kumtukana mtu ambaye simjui kwenye wavuti. Mtandao anatoa ujasiri mwingi wa uwongo kwa watu, ”aliandika.

Nakala hii ilionekana kwanza kwenye: https://www.camerounweb.com/CameroonHomePage/NewsArchive/Brenda-Biya-la-BAS-Je-gagne-tu-perds-550882

Kuacha maoni

Anwani yako ya barua pepe haitachapishwa.