Picha hii ya Cabral Libii kumbusu inaunda gumzo kwenye media ya kijamii

1 62

Picha hii ya Cabral Libii kumbusu inaunda gumzo kwenye media ya kijamii

 

Sio kila siku tunamuona rais wa PCRN akiwa katika hali kama hiyo.

Picha hiyo iliyochapishwa kwenye Facebook Alhamisi hii, Oktoba 22, inasababisha maoni mengi kwenye mitandao ya kijamii kwani busu la rais wa PCRN na mkewe lilikuwa dhaifu.

Wakati mke wa Cabral Libii anamtetea mtu wake

Wanakabiliwa na gumzo, maungamo ya kutisha sana ya Leila Mbombo, Murielle Bilounga, mke wa Cabral Libii anatoka kwake ukimya. Anajibu kwa njia ya hila kwa mashambulio ya mpenzi wa zamani wa mumewe kwenye wavuti.

Kwenye ukurasa wake wa facebook, alichapisha video ya kucheza kwake pamoja na mumewe kwenye wimbo 'Sijali'. “Hapa ndipo mwanzo wa jibu. Murielle Bilounga anawasiliana. Kama mke wa mtu wa umma anayehusika katika mapenzi, anapitisha ujumbe. Hakuna hatari. Anasema, "Mtoto sijali". Hiyo ni kusema wanachosema juu yako ni mahindi. Mtu ambaye ujumbe umeelekezwa anapaswa kujitambua, ”anachambua Boris Bertolt.

Kuondoka kwake kunakuja wakati Leila Mbombo anaendelea kumuua mumewe kwa kumshtaki kuwa amemtia anarch ingawa anasema hataki pesa hizi tena. Yeye hufanya iwe nia yake ya kumshambulia na wakati mwingine kukabiliana na Murielle Bilounga.

Kashfa: kutokuwa na nguvu ngono Li Ngué, Leila Mbombo avua 'rais wa baadaye'

Mapigano ya media kati ya ex wa Cabral Libii na 'askari wa PCRN' yanaendelea kwenye wavuti na ufunuo wa kushangaza kutoka kwa Leila Mbombo. Baada ya kufunua kwenye wavuti kuwa Cabral Libii amejaliwa na wakwe zake na kwamba hatashindwa kuidhibiti, Leila amezindua bomu jingine ambalo linachafua taswira ya yule ambaye anaamini kuwa rais wa baadaye wa Kamerun. "Sijutii juu ya kumaliza shughuli zote za kidunia na mwanamume ambaye ili kupata ujengaji anahitaji kujivunia sinema za ponografia kwenye picha ya ngono," aliandika katika barua mpya ambayo tunakualika usome chini.

Wapendwa watoto, katika barua yangu mwishoni mwa pambano, niliweka mikono yangu chini. Lakini umeamua kuninunulia risasi mpya. Unanivuta Makaburi ya Paris kwa polôlôs za Douala kupitia Elobis ya yaoundé.

Unaweza kusema chochote unachotaka. Sitasimama hadi utakapoacha usumbufu wako kwenye kikasha changu. Namaanisha kikasha.

Wacha tukae kwenye ulimwengu. Sina hadhi ya kupata kutoka kwa Wakameruni kwa sababu SIJUUNI KUACHA ZOEZI ZOTE ZA KIJINSIA NA MWANAUME AMBAYE ANAWEZA KUSHIKA MAHITAJI YA KUONDOLEA SINEMA ZA PICHA KWENYE NDEGE.

Ujanja wako hautanifanya niseme kile simaanishi.

BARABARA NI WARAGI HATA UKIIFUNIKIA KWA HARUFU.

Mimi sio tajiri. Mama yangu anaishi katika kibanda cha matope, akilisha minyoo ya ardhi na maji kutoka kwenye mabwawa. Unaona sina uhusiano. Lakini mimi ni Daudi. Wewe ni Goliathi.

Mimi ni jamii ya kijamii.

Kama vile babu yangu alisema: “ôngôtô!

Imesainiwa,

Nyota ya Ngambè. Msichana mchumba. Kutoka kwa baba Ndogbianga na mama Logkat

Barua mpya ya kuvuja damu kutoka kwa Leila Mbombo juu ya 'mwizi mweupe'

“Halo marafiki,

Huruma mwambie Messey aliyepungua kwamba katika chakula cha jioni cha wajinga, (Prévert alikuwa amesema vichwa) "kuna wengine ambao wanaamini wanaamini. Kuna pia wale ambao walikohoa. Na mwishowe, kuna wale ambao wanapiga kelele "; Kitapeli cha aina yake. Vyura vyenye mashavu ya kujivuna. Najua matope ni ulimwengu wao mtakatifu.

Alilazimisha knuckles zake kwenye zoezi ngumu sana. Siko kwenye mashindano katika maisha ya mwizi mweupe wa kola nyeupe.

Katika maisha, kuna aina 2 za wanawake: wale ambao wanalazimishwa kutoa nafasi ya kibinafsi ya mwanamume na wale ambao hujifanya nafasi yao ya kibinafsi. Wanawake wakiwa kwenye foleni. Wanawake wanaoongoza. Hawana haja ya mtu yeyote kujenga maisha yao. Maisha yangu, ninaifanya. Singoi mwanamume aniambie kuwa mimi ni wa thamani. Wakati ninataka kufanya Paris-Dakar, mimi huvaa viatu vyangu na kwenda kwa hiyo.

Kibete anaweza kuniuma kadiri atakavyo, hatajua chochote juu ya maisha yangu ya kibinafsi ya sasa. Isipokuwa aninipa jina la kunifanya nitangaze mchungaji wake uchi. Nina mtungi duni wa katriji!

Je! Tompouce anajua hilo politique, inachukua sauti moja tu kuleta mabadiliko katika uchaguzi wa rais na kugeuza maisha ya mchumaji anayejifanya kama cream ya ulimwengu wa wakati wote?

Ninaweza kuwa sauti hiyo. Njoo pole pole nooo ...

Punguza chuki za leo. Utapata tu kinyongo kesho. Kisha, utadhalilishwa na nabii wa Nigeria akitafuta Utukufu.

Pangloss yangu mdogo, hakuna mtu aliyekufundisha kuwa katika ulimwengu bora kabisa, 90% ya mafanikio ya mtu wa umma hutoka kwa wasikilizaji wake na 10% kutoka kwa impresario yake?

Wacha tuwe wa kweli! Wacha tunukuu Voltaire:

"Kwa macho ya kutisha ya majivu yao ya kuvuta sigara,
Je! Unaweza kusema ni athari za sheria za milele… ”

Kutoka ushindi hadi ushindi!
Kwa kunishambulia, unabeba SOKOLOKO. Juu yako…

Nakala hii ilionekana kwanza kwenye: https://www.camerounweb.com/CameroonHomePage/NewsArchive/Une-photo-de-Cabral-Libii-en-train-d-embrasser-fait-le-buzz-sur-les- mitandao-ya kijamii-550918

1 maoni
  1. Ujumbe wa wafanyikazi 15 wa jeshi la Nigeria wako nchini Kamerun

    […] Wa Jeshi la Anga walikuja kuchukua faida ya utajiri wa uzoefu ambao Vikosi vya Ulinzi vya Kameruni vimerekodi kwa muda, kupitia ufundi, mbinu na […]

Kuacha maoni

Anwani yako ya barua pepe haitachapishwa.