msanii Walaha Momo anakanusha na kuonya dhidi ya kifo cha mwimbaji Sidiki Diabaté

0 357

msanii Walaha Momo anakanusha na kuonya dhidi ya kifo cha mwimbaji Sidiki Diabaté

 

Kwa masaa machache sasa, uvumi wa kutangaza kifo cha msanii maarufu wa Mali Sidiki Diabaté umevamia wavuti kama moto wa porini. Walakini, bado tunataka kuwahakikishia mashabiki wote wa Prince wa Kora kuwa hii ni uvumi, habari bandia.

Msanii kweli yuko hai. Hata kama rekodi ya dhahabu iko kimya kwa sasa kwenye mitandao ya kijamii kuhusu tangazo la mapema la kifo chake, msanii mwingine mzuri kutoka nchi ya Soundiata Keita na rafiki wa kibinafsi kwa Walaha Momo amekataa rasmi.

Lakini ni nani aliye na hasira na msanii ambaye tayari analipa katika mimbari yake kwa kumpiga na kumteka nyara mwenzake anayejulikana kama Mama Sita? Tunachoweza kusema, kumtafuta Sidiki Diabaté alikuwa mgonjwa sana kwenye chumba chake cha gereza.

Meghan Markle anataka kutoa siri ndogo za familia ya kifalme

Lakini kulingana na jamaa zake alikuwa amepata utunzaji mzuri na alionekana kuwa anaendelea vizuri. Kwa kuongezea kwenye ukurasa wake wa facebook ambao tulikuwa tumeshauriana, kwa sasa yuko katika matangazo kamili ya kutolewa kwa albam yake ya hivi karibuni, kipande cha video ambacho tayari kimetimiza maoni milioni 2 kwa masaa 48 tu.

Hapa ndipo rafiki wa zamani wa zamani wa DJ Arafat amejificha kwa muda

Wakati tunasubiri kujua zaidi kidogo, hatutaacha kuirudia, kuwa mwangalifu sana kabla ya kutuma au kuchapisha habari kwenye mitandao ya kijamii, bila kujua una hatari ya kuweka maisha katika hatari.

Nakala hii ilionekana kwanza kwenye: https://afriqueshowbiz.com

Kuacha maoni