Mama anamfungia mtoto wake wa miezi 14 kwenye gari na kumchoma moto lakini mtoto hubaki hai - SANTE PLUS MAG

0 2

Imesambazwa na ABC News, hadithi hii ni baridi nyuma. Na kwa sababu nzuri, ni ngumu, hata haiwezekani kufikiria kwamba mama anaweza kujua kumaliza maisha ya mtoto wake. Kwa kusikitisha, kuna visa kadhaa ambapo vitendo vya mzazi ni zaidi ya ufahamu, kama inavyoshuhudiwa na hadithi ya Caylin Watson.

Mtoto wa miezi 14 - Chanzo: Fanpage

Alimwacha mtoto wake kwenye gari kabla ya kumchoma moto

Mwanamke huyo wa miaka 23 alijaribu kumuua mtoto wake, ambaye alikuwa na miezi 14 tu. Mbaya zaidi, angeipaka kwa kasi, kioevu kinachowaka na kinachoweza kuwaka ambacho huongeza kasi ambayo moto huenea. Kulingana na ripoti ya polisi iliyotajwa na wenzetu wa Amerika, Caylin Watson alitaka "kusababisha jeraha la mwili au kifo." Harufu ya bidhaa hiyo pia ilikuwepo kwenye nguo zake wakati mamlaka ilipofika eneo la tukio. 

Caylin Allise Watson

Mikopo: Idara ya Polisi ya Columbia

Mwisho ulifanyika kwenye barabara kuu nchini Merika. Mama aliamua kusimamisha gari lake pembeni, akimuacha mtoto wake pale. Basi kuna kuwasha moto na kumuacha mtoto wake katika mtego wa moto. Waendeshaji magari kwa bahati nzuri walikuwa na fikra ya kusimama ili kuona ikiwa kuna mtu ndani ya gari na tunaweza kumtoa mtoto wakati tunasubiri uingiliaji wa huduma za dharura. 

Picha ya gari iliyowaka moto - Chanzo: Habari za ABC

Mtoto yuko katika hali mbaya

Baada ya kuokolewa kutoka kwenye gari iliyokuwa ikiwaka, mtoto huyo alikimbizwa kwenye chumba cha dharura. Kufuatia uchomaji moto, angepata majeraha makubwa na itakuwa katika hali mbaya. Mama yake pia alipelekwa hospitalini kwa majeraha kidogo kabla ya kufungwa. Anakabiliwa na mashtaka mengi. Miongoni mwao: jaribio la mauaji, unyanyasaji, na kusababisha madhara makubwa ya mwili kwa mtoto, kuchoma moto katika kiwango cha kwanza na cha tatu. 

Picha ya gari baada ya moto - Chanzo: Habari za ABC

Mmoja wa wanafunzi wenzake wa zamani alishuhudia kwenye Fox News juu yake na akafunua mshtuko wake kwa hadithi hiyo. “Ilikuwa ya kushangaza tu. Sikuwahi kufikiria kwamba mtu ninayemjua angefanya kitu kama hiki, haswa sio Caylin, ”alisema. "Siwezi kufikiria kwamba mtu mwenye akili timamu anaweza kufanya hivyo, haswa kwa mtoto," anaongeza rafiki yake. 

Mama mtoto mchanga, sababu ni nini?

selon Odile Verschoot, mwanasaikolojia aliyehojiwa na Marie Claire, mauaji ya watoto wachanga yanaweza kutambuliwa na wasiwasi wa utupu kwa mama. Akifikiriwa kufikia malengo ya familia yenye usawa na kamilifu, mtoto huonekana kama kipande cha furaha hii na kwa hivyo haionekani kama maisha yaliyoundwa, lakini kama kitu ambacho kusudi lake ni kumaliza hofu ya kutelekezwa. Ni wakati tu furaha haipatikani au wakati wanawake hawa wanapogundua kuwa kuzaliwa kwa mtoto hakujasaidia kuziba pengo hili, "" hupona "kadiri wawezavyo, na wanawafaa watoto. Kuua," anasema Dk Verschoot . 

Mojawapo ya modus operandi ya kawaida, anasema, inagonga kwani inafanya kama athari ya kioo kwa wasiwasi mama anajaribu kupunguza. Kukataa ujauzito kunaweza pia kumkuta mwanamke ambaye aliugua baada ya kujifungua na kutekelezeka kupitia kitendo hiki cha mauaji, anaelezea Sophie Marinopoulos, pia mtaalamu wa saikolojia. Kwa wataalam hao wawili, suluhisho linalowezekana litakuwa kufungua mazungumzo na akina mama hawa ambao hawawaoni wazimu wala wagonjwa katika kiwango cha magonjwa ya akili bali ni mawindo ya mateso makubwa. Hii itasababishwa na wasiwasi, upungufu wa kihemko, unyogovu na tabia ya kushangaza ambayo inahitaji uingiliaji wa matibabu. Mjadala unabaki kuwa mgumu, hata hivyo, kutokana na umaana wa kila kesi. 

Nakala hii ilionekana kwanza https://www.santeplusmag.com/une-maman-enferme-son-bebe-de-14-mois-dans-la-voiture-et-y-met-le-feu-mais -the -toto-hukaa-hai /

Kuacha maoni