Susie Wolff anadai uwajibikaji kwa kauli kali huku FIA ikiacha uchunguzi ghafla | F1 | Michezo

Susie Wolff anadai uwajibikaji kwa kauli kali huku FIA ikiacha uchunguzi ghafla | F1 | Michezo

Susie Wolff ametoa taarifa kali akilaani maoni ya hivi punde ya FIA baada ya bodi inayosimamia mchezo huo kufunga ghafla uchunguzi wake dhidi yake na Mercedes mkuu wa timu mbwa mwitu toto. Mkurugenzi wa F1 Academy ametoa wito wa uwajibikaji zaidi kutoka kwa viongozi wa FIA kufuatia mzozo huo.

Wolffs waliwekwa chini ya uchunguzi na FIA baada ya ripoti kutoka kwa jarida la Business F1 kudai kwamba maoni kutoka kwa Toto yalizua mashaka kwa wakubwa wengine wa timu kwamba habari zao za ndani zingeweza kupitishwa.

Pamoja na jukumu la Susie la mkurugenzi wa Chuo cha F1 kuripoti kwa Mkurugenzi Mtendaji Stefano Domenicali, viungo vilifanywa na FIA ikafungua uchunguzi.

Walakini, taarifa zilizoratibiwa kutoka kwa timu zingine zote tisa kwenye gridi ya taifa zilitolewa Jumatano zikisisitiza kwamba hawana wasiwasi juu ya suala hilo na kwamba hawakulalamika juu ya maoni yoyote kutoka kwa Toto, na kuwaacha FIA wakiwa na uso nyekundu.

Bofya hapa ili kujiunga na jumuiya yetu ya WhatsApp ili kuwa wa kwanza kupokea habari muhimu na za kipekee za F1.

Kwa hivyo, mnamo Alhamisi, FIA ilifunga uchunguzi wao mara moja na kutoa taarifa iliyosomeka: "Kufuatia ukaguzi wa kanuni za maadili za Usimamizi wa Mfumo 1 na sera ya mgongano wa F1 wa masilahi, na uthibitisho kwamba hatua zinazofaa za ulinzi zimewekwa ili kupunguza yoyote. migogoro inayoweza kutokea , FIA imeridhika kwamba mfumo wa usimamizi wa kufuata wa FOM ni thabiti vya kutosha kuzuia ufichuzi wowote usioidhinishwa wa maelezo ya siri.

"FIA inaweza kuthibitisha kuwa hakuna uchunguzi unaoendelea kwa mujibu wa maswali ya kimaadili au ya kinidhamu yanayohusisha mtu yeyote. Kama mdhibiti, FIA ​​ina jukumu la kudumisha uadilifu wa michezo ya kimataifa. FIA inathibitisha kujitolea kwake kwa uadilifu na haki. »

Susie, hata hivyo, hakufurahishwa sana na jibu hili, akijibu: “Nilipoona taarifa iliyotolewa na FIA jana jioni, jibu langu la kwanza lilikuwa 'Je!

"Kwa siku mbili, visingizio vimefanywa kuhusu uadilifu wangu hadharani na katika muhtasari wa usuli, lakini hakuna mtu kutoka FIA ambaye amezungumza nami moja kwa moja. 

"Ninaweza kuwa nimepata uharibifu wa dhamana katika jaribio lisilofanikiwa kwa mtu au lengo la jaribio lisilofanikiwa la kunidharau kibinafsi, lakini nimefanya kazi kwa bidii sana ili sifa yangu itiliwe shaka na taarifa ya vyombo vya habari isiyo na msingi.

"Tumetoka mbali sana kama mchezo. Nilishukuru sana kwa usaidizi wa umoja wa timu za Mfumo wa 1. Nimefanya kazi na wanawake na wanaume wengi wenye shauku katika F1 na FIA, ambao wana masilahi bora ya mchezo wetu moyoni.

“Hata hivyo, kipindi hiki hadi sasa kimefanyika bila uwazi au uwajibikaji. Nilipokea unyanyasaji mtandaoni kuhusu kazi yangu na familia yangu. Sitakubali kutishwa na kukusudia kufuatilia hadi nijue ni nani aliyeanzisha kampeni hii na kupotosha vyombo vya habari. Kilichotokea wiki hii hakitoshi. Kama mchezo, lazima tudai, na tunastahili, bora zaidi.

Makala haya yalionekana kwa mara ya kwanza kwa KIINGEREZA mnamo https://www.express.co.uk/sport/f1-autosport/1843423/Susie-Wolff-FIA-investigation


.