Bosi wa Man Utd Erik ten Hag ameacha mlango wazi kwa Jadon Sancho kurudi kama mahitaji ya wazi yanavyotolewa | Soka | Michezo

Bosi wa Man Utd Erik ten Hag ameacha mlango wazi kwa Jadon Sancho kurudi kama mahitaji ya wazi yanavyotolewa | Soka | Michezo

Manchester United bosi Erik kumi Hag ameacha mlango wazi Jadon Sancho kurejea kwenye kikosi cha Red Devils. Sancho amepigwa marufuku kutoka katika kikosi cha kwanza tangu Septemba baada ya kutofautiana hadharani na meneja wake.

Sancho alihisi kwamba alikuwa amefanywa “mbuzi wa kuaza kwa muda mrefu” baada ya United kushindwa 3-1 na Arsenal mwanzoni mwa msimu huu, ambapo aliondolewa kwenye kikosi cha siku ya mechi. Ten Hag alifichua hadharani kwamba kutengwa kwake kulichochewa na kile alichosema kuwa uchezaji duni wa mazoezi.

Kauli yenye maneno makali inayokinzana na maoni ya Ten Hag ilibakia kwenye akaunti ya X ya Sancho kwa siku kadhaa. Baadaye iliondolewa lakini kijana huyo mwenye umri wa miaka 23 hakuombwa msamaha kutokana na tukio hilo - hali ambayo ni sharti la kurejea katika jamii.

Ripoti zingine zina alikisia kwamba inaweza kuchelewa sana kwa Sancho kusema pole. Hata hivyo, Ten Hag anasisitiza kwamba Sancho anajua nini lazima kifanyike ili aruhusiwe kurudi kwenye kikosi cha wakubwa kwenye uwanja wao wa mazoezi wa Carrington.

"Kwa hivyo ni kuhusu utamaduni na kila mchezaji lazima afikie viwango fulani na ilikuwa hivyo," Ten Hag alisema alipoulizwa kama Sancho atarejea kwenye kikosi chake wakati wa mkutano na waandishi wa habari Ijumaa.

“Nini kitatokea huko, anajua anachotakiwa kufanya, akitaka kurudi ni juu yake. Anajua anachopaswa kufanya, ni juu yake.”

Sancho amekuwa akihusishwa vikali na kuondoka Januari. Kurejea Borussia Dortmund, ambako alikua mmoja wa watarajiwa wa moto zaidi barani Ulaya, kumependekezwa kama hitimisho linalowezekana la hadithi chungu.

Kulingana na Anga ya Ujerumani, Sancho yuko tayari kwa mabadiliko hayo lakini ana nia ya kupigania uchezaji wake Old Trafford. Dortmund wanaripotiwa kuwa tayari kumpa kinda wa zamani wa Arsenal Donyell Malen katika mpango wa kubadilishana, lakini inasemekana kuna sintofahamu juu ya iwapo uhamisho huo una faida za kifedha kwa kila klabu.

Sancho alikua mmoja wa wachezaji wachanga waliotafutwa sana katika kandanda ya dunia wakati alipokuwa Dortmund, akiunda ushirikiano wenye manufaa na mchezaji wa sasa wa Manchester City Erling Haaland. Lakini hajaweza kuiga kiwango chake mbele ya goli tangu aliporejea Uingereza mwaka 73 kwa pauni milioni 2021.

Fowadi huyo mzaliwa wa London Kusini amefunga mabao 12 pekee na kutoa pasi za mabao sita katika mechi 82 alizocheza na Mashetani Wekundu. Haifananishwi na kiwango chake alichokionyesha katika miaka yake minne nchini Ujerumani, ambapo alifunga mabao 50 na kutengeneza mengine 64 katika michezo 137 pekee.

Haijulikani ikiwa Sancho ataweza kuongeza idadi yake United katika miaka ijayo. Kuna uwezekano kwamba atahitaji kutoa pole kwa Ten Hag.

Makala haya yalionekana kwa mara ya kwanza kwa KIINGEREZA mnamo https://www.express.co.uk/sport/football/1843671/Man-Utd-Erik-ten-Hag-Jadon-Sancho


.