Mama alikasirika baada ya bintiye kutupwa kama 'mke wa mtu' kwa mchezo wa kuigiza | Uingereza | Habari

Mama alikasirika baada ya bintiye kutupwa kama 'mke wa mtu' kwa mchezo wa kuigiza | Uingereza | Habari

Mama mmoja anasema "alichukizwa" binti yake alipotupwa kama "mke wa mtu" katika mchezo wa kuigiza wa kuzaliwa shuleni.

Kupeleka kwa Mumsnet kusema "ameghadhibika" mama huyo alishutumu shule ya mtoto wake kuwa "iliyo nyuma sana" katika karne ya 21.

Alisema kwa kawaida alikuwa ametulia kuhusu matukio shuleni, akiwaachia walimu, lakini akasema kumuweka bintiye katika nafasi ya mke wa mlinzi wa nyumba ya wageni ni hatua ya mbali sana.

Chapisho la mama huyo lilisomeka hivi: “Kwa kawaida mimi huwa nimetulia sana kuhusu mambo yote ya shule, na hakika ninasikitikia kazi nyingi za walimu, lakini njooni watu.

“Hakuna mwanamke anayepaswa kutambuliwa na uhusiano wake na mwanaume? Hakika.

"Nina hamu ya kuwaita juu ya hili. Kuwasha. Hivi ndivyo ufeministi wa kawaida wa kila siku unavyoendelezwa na watu kutowaita watu nje kwenye mambo haya.

"Inanisumbua tu kwamba katika sehemu kuu ya kujifunza kwa watoto wetu, mambo haya yanaendelea tu bila mtu anayepiga kope. »

Watu wengi walikuwa wepesi kukubaliana na mama huyo, wakisema jukumu la bintiye lilipaswa angalau kutambuliwa kwa jina la mhusika, lakini wengine walimkashifu kuwa "ameamshwa".

Mtumiaji mmoja alisema: "Nina hamu ya kukuambia kuwa unafanya mzaha sana. »

Huku mwingine akiongeza: “Sipati suala hapa naogopa. Mchezo huu ulianzishwa zaidi ya miaka 2000 iliyopita wakati wanawake walikuwa mke wa mtu. »

Mtumiaji wa tatu alisema: "Sioni shida pia. Binti yako ana jukumu halisi na si mmoja wa kondoo au malaika wengi. »

Lakini mzazi mmoja alishauri kwamba anapaswa "kujihesabu kuwa mwenye bahati" binti yake alikuwa kwenye mchezo kama mtu, akisema watoto wake mara nyingi walikuwa wakitupwa kama "mifugo".

Makala haya yalionekana kwa mara ya kwanza kwa KIINGEREZA mnamo https://www.express.co.uk/news/uk/1843785/mum-woke-school-nativity-play


.